Có gì mới?

Chia sẻ Khuyến mãi dịp Tết 1/1/1016 ( Tết dương ) . Thăm dò ý kiến CPN ^^^

phongpro1991

Thành viên
Địa điểm
Tây Ninh
Như tiêu đề .... A/E nào có những ý kiến chia sẻ những chương trình khuyến mãi hữu ích cho A/E CPN tham dò và suy nghĩ đưa ra quyết định nha !!! . Nhân dịp Tết nha .......
* Ý kiến của e .!.
* Tối mùng 1/1/2016 ( từ 0h -> 5h ) " Nếu khách còn chơi đêm nha " : Khuyến mãi 100% giá trị nạp HV ( tối đa không quá 200k )
* Sáng mùng 1 vs 2 thì khuyến mãi 50% giá trị nạp cho HV ( tối đa không quá 200k )
* Tất cả ngày con lại thì khuyền mãi bình thường :)
* Các A/E nèo cho chiêu gì thì cho các zHuynh đệ , zAnh , zEm , zChú , zBác thỉnh giáo nha !!!
Không biết làm nhiều quá có thua lỗ gì không mấy A/e CPN ... Ai rảnh rồi thì cũng có thể tính xác xuất cho A/e hiểu nha !!!

netduyphuong

Thành viên
Chỗ mình Tết khách không có đủ máy chơi, mình tăng giá kèm tặng thêm nước cho khách nạp nhiều

hongquantn

Thành viên
Mừng tết 2016 miễn phí 100% cho a e chơi từ 0h ngày 1 đến 22h ngày 1 .1.2016 vậy mới ưu đãi khách hàng trong 1 năm nuôi mình .

thuannt8888

Thành viên
tết chổ e đóng cửa nghĩ cho tụi nhỏ có thời gian chơi với gia đình nó. chứ cả năm lúc nào rãnh là là ở tiệm net mình rồi, nên đầu năm phải cho tụi nhỏ có thời gian với gia đình nó. các tiệm nét nên đóng cửa nghĩ từ 30- mùng 3. (Một thanh niên ngồi canh nét quanh năm cho biết)

sharaiso102

Thành viên
chẳng biết chỗ bác thế nào chứ chỗ e tết là tăng 6k có chỗ 7k/h mà k có máy chơi luôn :D

copxipo

Thành viên
nhưng chỗ e quán nào cũng tăng bác à. tết tăng giá đã là thông lệ rồi bác. :D
cố gắng tăng giá đi hốt được vài ngày chẳng biết được nhiều mà ra tết nó ghét nó không chơi nữa mất 1 số khạch lúc đó ngồi khóc.đúng là lòng tham con người không có đáy.tết không tri ân khách hàng thì thôi cái này còn đòi lên giá muốn hốt của nhà người ta để đem về nhà mình hết đấy mà:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

vanhocdoan

Thành viên
Tết thì mua bánh kẹo hạt dưa cho nó ăn miễn phí, còn tui thì lam một măm nho nhỏ đải mấy đứa lớn khách quen biết nhậu :), goi là tri ân .

sharaiso102

Thành viên
cố gắng tăng giá đi hốt được vài ngày chẳng biết được nhiều mà ra tết nó ghét nó không chơi nữa mất 1 số khạch lúc đó ngồi khóc.đúng là lòng tham con người không có đáy.tết không tri ân khách hàng thì thôi cái này còn đòi lên giá muốn hốt của nhà người ta để đem về nhà mình hết đấy mà:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:
nếu k ai tăng mình tăng mới là tham. còn giá thì ai cũng tăng rồi làm gì mà nó gét? còn tri ân thì e vẫn tri ân bt, nhưng tri ân theo cách của e nhé . còn sợ nó gét mà k tăng thì ngta gọi là "ngu" đấy bác à

copxipo

Thành viên
nếu k ai tăng mình tăng mới là tham. còn giá thì ai cũng tăng rồi làm gì mà nó gét? còn tri ân thì e vẫn tri ân bt, nhưng tri ân theo cách của e nhé . còn sợ nó gét mà k tăng thì ngta gọi là "ngu" đấy bác à
uhm.thì tăng đi qua nhà người ta hốt của về nhà mình mà để máy thì càng ngày càng xuống cấp mà giờ thì lợi dụng thời cơ để ăn trên đầu trên cổ người ta.chúc bác full khách lên 100k 1h ngọn

copxipo

Thành viên
xã hội còn tồn tại những người tham lam nào ngắn như này thì làm sao mà phát triển.củng chính vì lí do đó mà chẳng có khách nào dám du lịch ở việc nam vì việc bị chặt chém siêu kinh điển.những khách hàng quen thuộc nuôi mình hàng ngày mà còn chặt chém không thương tiếc nói chi đến người dùng.sr những người không liên quan

Phạm Xu Ly

Thành viên
xã hội còn tồn tại những người tham lam nào ngắn như này thì làm sao mà phát triển.củng chính vì lí do đó mà chẳng có khách nào dám du lịch ở việc nam vì việc bị chặt chém siêu kinh điển.những khách hàng quen thuộc nuôi mình hàng ngày mà còn chặt chém không thương tiếc nói chi đến người dùng.sr những người không liên quan
Tại chổ bác này ế quá nên mới không tăng giá thôi, còn chổ em tết không có máy chơi, tui chỉ tăng từ 4k lên 5k thôi chứ có bao nhiêu đâu mà bác bảo là ăn trên đầu trên cổ, bác phải biết là tết mình phải nhịn đi chơi để trông net cho tụi nó vui chơi thì 1-2k có ý nghĩa gì, đó phải gọi là chiến lược kinh doanh chứ tôi chẳng ép uổng gì tụi nó chơi cả, mà tết nhức có nghe đứa nào than phiền chi 1 -2k đâu, chỉ có vậy mà bác nói nặng anh em làm trong nghề thế, bác không tăng thì để người khác tăng, việc gì phải nặng lời nhau thế

copxipo

Thành viên
Tại chổ bác này ế quá nên mới không tăng giá thôi, còn chổ em tết không có máy chơi, tui chỉ tăng từ 4k lên 5k thôi chứ có bao nhiêu đâu mà bác bảo là ăn trên đầu trên cổ, bác phải biết là tết mình phải nhịn đi chơi để trông net cho tụi nó vui chơi thì 1-2k có ý nghĩa gì, đó phải gọi là chiến lược kinh doanh chứ tôi chẳng ép uổng gì tụi nó chơi cả, mà tết nhức có nghe đứa nào than phiền chi 1 -2k đâu, chỉ có vậy mà bác nói nặng anh em làm trong nghề thế, bác không tăng thì để người khác tăng, việc gì phải nặng lời nhau thế
nói câu nghe hay 1 và 2k không có dạng gì vậy tăng chi vậy.bác nhìn đi chơi là chuyện của bác đâu ai ép bác nhìn đi chơi.chưa biết chỗ nào e hơn chỗ nào ah.thì bác tăng giá là chuyện của bác ai cấm cản được tui chỉ góp ý kiến thế thôi.bác muốn tăng 100k 1h vẫn được.kết thúc vấn đề ở đây

Top Bottom