Có gì mới?

Hỏi Không add được file image vào icafe 8 v9050

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dangthaikiet

Thành viên
có bác nào chỉ giúp em với, có add vào là báo lỗi này ?

Attachments

470,1 KB · Đã xem: 493

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Thứ 1 : Bạn xem thư mục chứa img có ký tự đặc biệt không
Thứ 2 : Import file *.s3db
Thứ 3 : Không được thì quăng ultra bên chát riêng mình kiểm tra giúp

Điệp Trần

Chuyên Gia Lĩnh Vực Nhậu Ké
Bạn vô ổ image tạo cho nó 1 thư mục tên abc gì đó, xong cop image bỏ vô thư mục đó xem.

phongnetnam

Năng động
Đã giải quyết!...
Close
Bác Đơn Côi! em bị tình trạng như này em cài icafe9 nhập image bỉnh thường, xong ko ưng ý bản việt hóa hiện tại nên add bản việt hóa khác thì xảy ra lỗi ko add image được báo lỗi sai đường dẫn, em cai lại icafe 9 và khi mở icafe phải nhập số IP máy server thay vì IP mặc định IP 127.0.0.1 và cũng ko add được image. vẫn báo lỗi sai đường dẫn, Nhờ bác hướng dẫn em với làm thế nào để add image.

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Bác Đơn Côi! em bị tình trạng như này em cài icafe9 nhập image bỉnh thường, xong ko ưng ý bản việt hóa hiện tại nên add bản việt hóa khác thì xảy ra lỗi ko add image được báo lỗi sai đường dẫn, em cai lại icafe 9 và khi mở icafe phải nhập số IP máy server thay vì IP mặc định IP 127.0.0.1 và cũng ko add được image. vẫn báo lỗi sai đường dẫn, Nhờ bác hướng dẫn em với làm thế nào để add image.
Hiện tại mình đang bận.Bạn có thể LH với mình sau 19h tối nay :).Hoặc bạn post yêu cầu vào box : Gửi yêu cầu hỗ trợ | Chủ phòng NET

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
bác chụp cái tab set ổ disk trên i9 + lúc add image báo lỗi e xem

phongnetnam

Năng động
Quăng ultra cho mình giúp thử nhé!
cảm ơn anh em rất nhiều,mình đang thực hành trên máy trạm, bằng 2 HDD, chứ server mình đang bình thường, sao lần đó mình cài theo check và next sao nó chạy được tới nay. Lo có sự cố gì thì cài lại nên gặp như vây, ý là tìm hiểu để biết nguyên nhân để xử lý cho nhanh.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom