Có gì mới?

Hỏi Khách làm rơi tàn thuốc lá vào ghế chân quỳ

phamnhut19882014

Thành viên
Tình hình la mới tậu 30 em chân quỳ về cho phòng nét nhìn sáng sủa 1 chút . Chưa dc bao lâu thì bị các thanh niên hút thuốc châm cho hết một nữa nhìn mà xót quá. Anh em co kinh nghiệm j chia sẽ với ạ không lẽ cắm bọn hút thuốc thì còn khách nào choi nữa.

kynguyen

Năng động
ghế , chuột phím thậm chí cả màn hình , ko hiểu bọn nó hút thuốc kiểu gì , gạt tàn th2i ngay mặt mà cháy vẫn cứ cháy

tienle283

Năng động
Cái này bác không thể tránh được nhé. Bác chỉ có cách là thỉnh thoảng đi ra đi lại kiểm tra xem có thanh niên nào ngậm thuốc chưa gạt tàn thì nhắc khách gạt tàn vào đúng nơi quy định. -> Làm như thế bác đỡ được 50% rồi đấy.
30% còn lại là mua cát đổ vào gạt tàn cao cao thế này thì cứ mỗi lần nhấc điếu thuốc lên là tự nó gạt vào, đảm bảo không bao giờ dính tàn thuốc nhé :D

netloctien

Năng động
Gác điếu thuốc trên bàn phím chân màn hình hay quăn thằng tên bàn gió thổi bay tùm lum :((
cứ ghế huyền thoại mà phan thôi :)

bangnguyen

Thành viên
nhiều lúc lấy gạt tàn cho nó rồi mà nó vẫn cứ kẹp trên bàn phím đầy nè bác. nói chung tùy ý thức mỗi đứa thôi. chứ mình kinh doanh thì phải chịu, còn không muốn bị thì bác làm phòng lạnh cấm hút thuốc là hết

phamnhut19882014

Thành viên
nghề nét này bạc quá các bác ơi. xã hội kỳ thị bạn bè xa lánh nagy cả cả mấy đứa con nít cũng coi thường. trong khi tôi nghĩ trình độ của anh chủ nét mình đâu phải kém. đúng là con người sinh ra là có số mạng cả rồi. thôi thì cứ nhắm mắt đưa chân nhẫn nhịn mà sống tiếp.

phamthanhdo

Năng động
quán tôi mà thằng nào hút thuốc để lên bàn phím thì XÁC ĐỊNH. Tất cả là do chủ quán nét thôi có cứng rắn hay ko

phamnhut19882014

Thành viên
thời buổi cạnh tranh hàng nét như nấm bạn cứng quá không được đâu,

netmetro

Guest
bị hết 1 nữa thì tận dụng 1 nửa còn nguyên mà lên giá .xem như muôn ngồi ghế xịn thì thệm 1k. nửa dàn dùng ghế cùi bắp .

vusports

Thành viên
mình thì có 1 cách duy nhất là phòng máy lạnh và no smoking.đến bây giờ tiệm mình vẫn đông khách mà toan khách đàng hoàng.

jonnypham

Thành viên
Tình hình la mới tậu 30 em chân quỳ về cho phòng nét nhìn sáng sủa 1 chút . Chưa dc bao lâu thì bị các thanh niên hút thuốc châm cho hết một nữa nhìn mà xót quá. Anh em co kinh nghiệm j chia sẽ với ạ không lẽ cắm bọn hút thuốc thì còn khách nào choi nữa.
Như tôi nè, làm cái thông báo gắn ngay màn hình máy trạm, phát hiện chú khách nào vi phạm là XỬ thôi Notice.jpg

netmetro

Guest
cấm khách hút thuốc sẽ được khách không ưa thuốc chơi bù lại !
hút khói thuốc của thằng hút thì nguy hại hơn cầm điếu thuốc hút vì phải hít thêm vi khuẩn, vi trùng lao đi ra từ cổ + khói điếu thuốc.
khách chơi 1-2 giờ về -> hít 1-2 giờ . chủ net hít nguyên 15g/ngày. ai chết trước

Top Bottom