Có gì mới?

Chia sẻ ISO CSM Boot 2.1.0

nmh1223

Thành viên

Attachments

130,6 KB · Đã xem: 395
Chỉnh sửa cuối:

Vô Thường

Thành viên
ô lấy link ở đâu sao ko nghi rõ nguồn, đang tranh cải trên chat box kìa ;))

trangtrau

Thành viên
tranh cãi gì đâu. Hiểu nhầm. Tại bác ấy ko biết đùa đó mà

jonnypham

Thành viên
Bản này tự code hay của VNG phát triển vậy mấy Bác ?

VNG tung ra để ae nào hay vọc test làm chuột bạch :D có lỗi gì thì bàn tán để bên VNG fix mà ... :))

Ông có cái tật............... Nói đúng :D
Chỉ có các bác có kt cao mới hay vọc cái mới, dân ko bít gì như em đưa thêm tiền em cũng ko giám thử ... AOE đội ngũ csmboot VNG làm vậy là đúng, hạn chế tối đa các phát sinh lỗi khi chính thức thông báo NEWS :D

pandaops

Thành viên
bản này có gì mới vậy các bác ?, hỏi xem có gì đáng để làm chuột bạch ko :D

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
hôm qua có cài thử mà bị lỗi lúc đến đoạn sao chép File, ko biết các bác có bị ko, cũng muốn thử lắm nhưng nó ko cho.

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
AD ƠI UP CÁI SUORCE CSM Boot 2.1 Beta CÁI CỦ BỊ LỖI RÙI
CÀI NÓ BÁO THIẾU FILE
Rao;111338 nói:
Hôm qua mình xin iso của 1 cao nhân và test, sau đó 1 bạn làm KTV của VNG có hỏi xin mình, cũng chổ quen biết với lại nghĩ bạn đó cũng làm VNG nhưng chưa có bản này nên mình share (và quên dặn bạn đó ko public nếu chưa xin ý kiến của người mình xin)

Sau đó thấy có link share trên chatbox, trong khi 1 số bạn đang down thì mình xóa source trên link, 1 số bạn lại up lại và share tiếp bên c p n (bên đó cũng thấy báo là cài bị lổi) nên có thể trong quá trình down về iso đã bị lổi :P

Bản thân cái iso gốc của nó ko có lổi và cài rất ngọt

Qua đây mình cũng xin lổi bác cao nhân đã cho em xin bản iso test vì bị ra ngoài mà chưa xin phép bác.

Nếu bác đồng ý em xin post lại link cho mọi người trải nghiệm. Nhiều người test thì mới có thể phát hiện nhiều lổi (nếu xảy ra) và comment để đội ngũ KT VNG nắm bắt và fix để đưa ra bản 2.1 hoàn thiện và chính thức cho mọi người dùng :)
Đây là nguyên văn mình trích dẫn của 1 bác bên H Q N, chủ thớt chép link thì cũng nên để rõ là chép ở đâu. 4rum mình nhiều a coppy bài mà ko đề rõ nguồn quá, BQT thì cũng chẳng quan tâm đến luôn, nản. Cái link trên là của 1 người khác up lại nhưng lúc người đó tải xuống đã bị lỗi vì source gốc đã bị xóa lúc đang tải. thế nên mọi người ko có cơ hội trải nghiệm rồi, đành đợi vậy.

vtthvip

Thành viên
cứ test đi bạn, cùng lắm nghĩ 1 ngày hehe

vanty200419

Thành viên
Test rổi. Mình đang csmboot 2.1.0 rất ngon không bị lỗi gì cả

jonnypham

Thành viên
Có ai test rồi chưa vậy ? cho xin cái review về em nó. Down về rồi mà chưa có time để test. Đang hóng ACE Review đọc tham khảo hehehe...

Top Bottom