Có gì mới?

Chia sẻ (ISO 1GB) Win 10 Pro v1703 RS2 + RS3 x64 By GT330

vodanhpro

Năng động
Thể theo yêu cầu của mọi người em tiếp tục cho ra lò thêm bộ win 10 mới nhất nhưng dung lượng cũng nhỏ nhất cho A/E nào cần ( Đầu tháng chuẩn bị học sinh đi học nên ế quá buồn buồn làm cho vui hix )

Vẫn giữ nguyên phong cách NHANH - NHẸ - MƯỢT cho A/E tha hồ test + xài
Đã Fix share + truy cập Lan cho A/E nào cần còn cái vụ để lại Remote Desktop thì đại đa số A/E không cần thiết cho nên ko thể chiều theo số ít được :p

Lý do vì sao phải chia làm 2 bản : do có 1 số người kêu bản v1703 này chơi Fifa 3 CPU rất cao cho nên em phải làm 2 bản ( 1 bản nguyên gốc no update (RS2 Build 15063.0 ) + 1 bản full update ( RS3 Build 15063.540 ) bác nào thấy cái nào chơi mượt hơn thì xài cái đó nhé )

Định làm bản mới ra nhất RS4 Build 16273 mới ra lò được vài ngày nhưng thiết nghĩ mới ra nên chưa chắc ổn định đợi nó ổn ổn rồi làm sau vậy :)

Link Dowload :
Bản RS2 chưa kích hoạt sẵn Dotnet 3.5:
10Prox64.RS2.rar
Bản RS3 Đã kích hoạt sẵn Dotnet 3.5:
10Prox64.RS3.rar
Do được nén = winrar cho nên tỉ lệ sai lệch MD5 sẽ không có nên cũng không cần thiết nữa ^^!
Pass : PATE :)

1.jpg 2.jpg

Chỉnh sửa cuối:

anhuy55

Administrator
Thành viên BQT
Gởi anh với Em , cám ơn Em

vodanhpro

Năng động
Anh ơi cho em xin mật khẩu ạ, em xin cảm ơn [email protected]
xin bác 1 vé test tiếp. Mail: [email protected]. Cảm ơn bác rất nhiều!!!
Gởi anh với Em , cám ơn Em
Đã gửi pass
P/S: Sao bản nào của em cũng thấy có 1 vài bác bên bển nằm vùng vô vậy :P

ttt19922010

Thành viên
có anh nào cài và test thử FO3 chưa ạ! cho e xin xíu thông tin! do chưa xin được pass

ttt19922010

Thành viên
e cài NXD Client nó báo như thế này là lỗi gì mấy anh ! nxd loi.png

vodanhpro

Năng động
Bác ơi. Bác có bản nào dùng cho máy trạm đuôi vHD ko bác. Bọn gcafe nó chưa có bản win 10 cho máy trạm. chán kinh bác ạ
Cái đó em chịu thôi :) . Em chỉ share file ISO còn đâu các bác tự tìm hiều để làm image nhé :P ( Nên tự làm đi cho tốt chứ xài mấy cái đa cấu hình không nên đâu )
cho e xin với cảm ơn anh nhiều mail: [email protected]
cho e xin với cảm ơn anh nhiều [email protected]
cho e xin với cảm ơn anh nhiều [email protected]
Đã gửi pass
e cài NXD Client nó báo như thế này là lỗi gì mấy anh ! Xem file đính kèm: 9465
Vậy thì xin chia buồn rồi ~~. Từ bản win 10 trở đi thì tỉ lệ tương thích trên bootrom rất hên xui vì em hiện tại vẫn còn đang xài CSM Boot chưa có nhu cầu lên win 10 ^^!. Ai không cài được trên bootroom thì tạm thời cài trên máy tính tiền vậy ( xài trên máy tính tiền thấy chưa có lỗi gì mà không hiểu sao 1 số bác phản ảnh là không tạo được image cũng khó hiểu thật )
P/S : Qua hình ảnh thì thấy chưa có mạng ( thử cài driver mạng coi )

Top Bottom