Có gì mới?

Image Win10 1607 cài sẵn Ndivia Control Panel

NETTD

Thành viên
Bản này của a Trí share, mình tải về chỉnh vài thứ và cài thêm soft cho phòng game.
Đã cài sẵn Ndivia Control Panel cho ae nào cần dùng PNP Vga của a @ducminh . Phòng mình cấu hình H61 H81 nên khoái dùng mấy bản này gọn nhẹ test mấy bản mới thấy chưa vừa ý, Đăng lên ae nào cần thì tải về dùng, Cao thủ có thể bỏ qua!
Link tải: :lik W10.rar

Attachments

352,4 KB · Đã xem: 0

đặng danh dũng

Thành viên
Địa điểm
gia bình bắc ninh
Bản này của a Trí share, mình tải về chỉnh vài thứ và cài thêm soft cho phòng game.
Đã cài sẵn Ndivia Control Panel cho ae nào cần dùng PNP Vga của a @ducminh . Phòng mình cấu hình H61 H81 nên khoái dùng mấy bản này gọn nhẹ test mấy bản mới thấy chưa vừa ý, Đăng lên ae nào cần thì tải về dùng, Cao thủ có thể bỏ qua!
Link tải: :lik W10.rar
pass admin csm là gì vậy bác ?

NETTD

Thành viên
Bác chỉ em cách fix nidivia control panel với nhé . Có bạn mở super thì có , tắt super thì không chạy được control panel
Mở super có thì chắc cài driver vga luôn rồi nhỉ? nếu vậy thì chạy file reg display_win10 theo đường dẫn B:\NBMSClient\ClientTool\clienttool_new\win10_x64\switch rồi thử lại sau nha!

NETTD

Thành viên
Call of Duty không chơi được trên img này nha ae, game đó 1809 trở lên mới chơi được :D

Vu Dung

Thành viên
Hi anh, phòng net mình cũng toàn h61, h81 boot bản image này cực nhanh, nhưng bị lỗi không nhận chuột, bàn phím.
Có cách nào khắc phục anh chỉ giáo giúp. Thank anh nhe

Top Bottom