Có gì mới?

Chia sẻ IMAGE WIN 10 2004 - 450 Icafe 9.1.7

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lại vũ chung

Thành viên
Địa điểm
Đắk Lắk, Việt Nam
ai đã dùng bản image của mình trước đó thì biết rồi không cần nói nhiều , bản image này giống như ver 2.0 của bản đó :
- rút kinh nghiêm sau khi làm bản win 10 2004 388 , một số bạn than boot chậm , nên mình làm bản này . bản này nhẹ và boot nhẹ nhàng hơn .
- image 6,7 GB đã cài 1 số phần mềm hỗ trợ game , image gần như đầy đủ , chỉ cần thêm menu game , cài lại pmtt , và driver nếu không pnp .
- user gcafe : admin , mật khẩu : lvc1910 , ip máy tính tiền 192.168.1.100 , trùng ip thì khỏi cài lại , hoặc đổi lại ip máy tính tiền

lưu ý : bản image được upload bằng tool của bản icafe 9.1.7 , nên có thể không chạy được cho các bản icafe cũ hơn .

link download :
Hidden content/Nội dung bị ẩn

You need -1 more posts to view this content.

Xem thông báo ở đầu forum để nâng cấp VIP.

Bạn phải có -1 bài viết trở lên mới xem được link/nội dung này.

Có sửa bởi điều hành viên:

trongnguen2108

Năng động
sao nó không nhìn thấy dc máy đả share nhỉ..ae giúp với ạ

Attachments

94,1 KB · Đã xem: 0

lại vũ chung

Thành viên
Địa điểm
Đắk Lắk, Việt Nam
Do đú đởn sửa file flash quảng cáo của gcafe , mà convert mp4 qua swf quên tắt âm thanh , bác nào bị nhạc lúc khởi động thì mount image ra , vao thư mục của gcafe , cài đè file lockscreen.swf của gcafe nhé

trongnguen2108

Năng động
Do đú đởn sửa file flash quảng cáo của gcafe , mà convert mp4 qua swf quên tắt âm thanh , bác nào bị nhạc lúc khởi động thì mount image ra , vao thư mục của gcafe , cài đè file lockscreen.swf của gcafe nhé
sao nó không nhìn thấy máy khác share anh nhỉ..E thử cách fixx trên google mà vẩn ko dc ạ.

Attachments

94,1 KB · Đã xem: 0
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom