Có gì mới?

Chia sẻ IMAGE WIN 10 2004 - 450 Icafe 9.1.7

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

mrtrien

Năng động
chào bác em đã testr bản trước của bác sharre rồi cảm thấy bản này nhanh hơn kok bị getting ! em test có 2 lỗi thấy thế này không biết các bác trong hội có thấy thế kok a
1/ lỗi có máy cùng cấu hình vga thì chạy lên không bị phóng to. Có máy cùng vga lại bị phóng to có máy chạy khác cấu hình lại không bị phóng to màn hình( đợi khoảng 30s-1phút mới tự nhận độ phân giải vga)
2/ lỗi đang chơi lmht thi thoảng đang đánh tự nhiên văng ra ngoài deskop như kiểu alt tab ấy

noah

Thành viên
cám ơn bác đã chia sẽ

Pham Quan

Thành viên
Cám ơn bác đã chia sẽ!
Mình hiện đang xài image này kèm them icafe 9170 pnp của bác Ducminh, mà bị lỗi Nvidia Control Panel nó k nhận (có máy nhận, có máy k; hoặc cùng 1 máy có lúc nhận lại có lúc k). Bác nào bít xin hướng dẫn mình khắc phục với ạ

judge113

Thành viên
thank chủ thớt có tình thần chia sẻ cho anh em chủ net

add cho mình hỏi bản này chạy thời gian có bị check update windown không. Vì có máy bản mình chạy win 10 cứ xoay không vào được win

loilamcuachua

Năng động
BẢN NÀY KHI KHỞI ĐỘNG LÂU LÊN VÀ HAY BỊ ĐEN MÀN HÌNH KHÔNG VÀO WIN ĐƯỢC

dchien195

Thành viên
Cám ơn bác đã chia sẽ!
Mình hiện đang xài image này kèm them icafe 9170 pnp của bác Ducminh, mà bị lỗi Nvidia Control Panel nó k nhận (có máy nhận, có máy k; hoặc cùng 1 máy có lúc nhận lại có lúc k). Bác nào bít xin hướng dẫn mình khắc phục với ạ
có cái driver VGA full contropanel đấy anh. Link anh đức minh trong forder khác có hay sao ý.

dchien195

Thành viên
chào bác em đã testr bản trước của bác sharre rồi cảm thấy bản này nhanh hơn kok bị getting ! em test có 2 lỗi thấy thế này không biết các bác trong hội có thấy thế kok a
1/ lỗi có máy cùng cấu hình vga thì chạy lên không bị phóng to. Có máy cùng vga lại bị phóng to có máy chạy khác cấu hình lại không bị phóng to màn hình( đợi khoảng 30s-1phút mới tự nhận độ phân giải vga)
2/ lỗi đang chơi lmht thi thoảng đang đánh tự nhiên văng ra ngoài deskop như kiểu alt tab ấy
cấu hình phòng của anh có giống nhau ko? chia nhỏ image ra. Em chỉ thấy "hintclient" của ISM Pro chạy cùng bị lỗi thôi :v

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom