Có gì mới?

Chia sẻ Image win 10 1803 icafe. Nhanh, mượt & ổn định

secrethung

Thành viên
Bản này có vẻ cá nhân hóa bác nhỉ? Tự tạo shortcut chrome chạy trang web xinhgai.tv. Cài sẵn trình điều khiển máy radmin.

ducminh

VIP
Bản này có vẻ cá nhân hóa bác nhỉ? Tự tạo shortcut chrome chạy trang web xinhgai.tv. Cài sẵn trình điều khiển máy radmin.
Cái quan trọng nhất là nó có thể hoạt động ổn định, giúp các bác kinh doanh được yên tâm hơn, tốt hơn. Còn các thông tin cá nhân hoá em nghĩ nó không phải vấn đề, vì máy net chẳng mấy khi khách chơi để ý đâu ạ :D.

NetTGK

Thành viên
image bỏ qua bước getting device nhưng vào trong vẫn chưa nhận driver phải mất ít phút sau nó mới nhận mặc dù đã mở super và cài driver VGA cho cả 2 loại card. bác thớt check lại xem có phải như vậy không? có cách nào cài driver nó nhận luôn như win 7 ko?

mrtrien

Năng động
image bỏ qua bước getting device nhưng vào trong vẫn chưa nhận driver phải mất ít phút sau nó mới nhận mặc dù đã mở super và cài driver VGA cho cả 2 loại card. bác thớt check lại xem có phải như vậy không? có cách nào cài driver nó nhận luôn như win 7 ko?
khác vga chắc chắn sẽ bị thế phải chai ra nhiều cấu hình còn để không cũng được mất khoảng 1 phút để nó auto driver

Loi Nguyen

Thành viên
AE 4rum ai đã từng xài bản này có hiện tượng tự nhiên chuột lúc chậm lúc thì nhanh lên không?

MtkSang

Thành viên
Untitled.png Nhấp vào link là báo thế này các cụ ạ . hay vẫn tải bình thường ạ ?

Kim Hùng

Điều hành chính
Vẫn bị lỗi game Đột kích download hình ảnh, xử các kiểu vẫn chưa được.
Ngồi ráng cũng mò ra ^^

Attachments

• Disable Photoview.rar
    265 bytes · Đã xem: 0
Chỉnh sửa cuối:

citizen

Thành viên
ảnh cá nhân hóa gaixinh xinhgai tá hóa choáng hết ko dám xài !

Minhkweitei

Thành viên
Ủa bác xóa mất bản fix lỗi rồi à :) e vào link down ko được nữa
bản ở #1 chưa fix lỗi hay sao ấy

thaogamenet

Thành viên
Bản 1803 của bác Hoành này chạy được nhưng bản 1607 nhẹ hơn nhiều , có điều bản 1607 của bác Hoành chuột bị nháy mà bản 1903 của bác ấy thì cài hơi nặng.
Em đang tìm bản 1809 đã k/h bản quyền. Ai có cho em xin với.

bukuane

Thành viên
up lại Link vẫn hỏng, link hỏng rồi
Chắc bác ấy xóa để up bản ngon hơn

Top Bottom