Có gì mới?

Chia sẻ Image win 10 1803 icafe. Nhanh, mượt & ổn định

mrtrien

Năng động
đã test ok! nhưng sao game heplai vào nó cứ bị 1 góc màn hình nhỉ ! em chỉnh phân giải vẫn vậy bác ơi

mrtrien

Năng động
Lỗi đánh game không ấn được phím số bên tay trái hoặc bên tay phải! lúc dùng được lúc kkhông xếp nhé! Liên minh không ấn số được bên trái . CF không đi được nút bên tay phải và phím số

xekoxeko2

Thành viên
Địa điểm
Viet Nam
em thấy nó ghi writeback hơi nhiều, đang dùng cái bác share lần trc

ducminh

VIP
:lik Win10-1803.7z
Lỗi đánh game không ấn được phím số bên tay trái hoặc bên tay phải! lúc dùng được lúc kkhông xếp nhé! Liên minh không ấn số được bên trái . CF không đi được nút bên tay phải và phím số

Link bản mới, mời bác vui lòng thử giusps em lần nữa nhé.

Netducanh

Thành viên
lỗi cái nhiều máy lúc boot vào được lúc không. với lại cái cococ với chome lâu lâu đen thui ko vào được bác ơi/

mrtrien

Năng động
lỗi cái nhiều máy lúc boot vào được lúc không. với lại cái cococ với chome lâu lâu đen thui ko vào được bác ơi/
ừ mình test cũng vậy máy lên hơi chậm so với win7 chắc do win 10 . và lúc lên deskop rồi vào trình duyệt wêb mãi mới được

thanh1984

Năng động
Địa điểm
Khánh Bình An Phú An Giang
mình thử lâu lâu có máy bấm số ko ăn khi chơi lol, dãy số trên hàng bảng chữ, số tay phải bấm ăn bình thường, ko biết khách có bấm chỉnh chọt gì trong cài đặt, mình phục hồi mắc định trong cài dặt phím vẫn vậy

Top Bottom