Có gì mới?

Chia sẻ Image Win 10 - 1703 Enterprise (ISO LITE by Rao HTN)

kynguyen

Năng động
cái lỗi vào cf bị b8at1 dow cái ảnh , clik cancle rùi nhưng vào trận nó lại hiện ra , bấm kiêu gì cũng cứ vào trận lại hiện

hjep

Moderator
Update cách fix đóng toàn bộ ứng dụng không bị mất chữ desktop và âm thanh cảm ơn các bác đã report lỗi để e fix

hoangmda

Năng động

hjep

Moderator
Tools đóng ứng dụng bên H....T....N by xr0.9999
Link: AppCloseX.rar
Pass: ho tro net.com-X (ghi liền nha bác không khoảng cách)

Bác dùng thử xem tks

thuan12

Thành viên
Bản này về fix lại ram ảo nhé. ram 4gb bị full ram. cài gcafe toàn bị lỗi services nvia + lỗi common.dll stop working nhé

hjep

Moderator
Bản này về fix lại ram ảo nhé. ram 4gb bị full ram. cài gcafe toàn bị lỗi services nvia + lỗi common.dll stop working nhé

Chính xác, các bác về sét lại RAM ảo dùm e, chứ e để image lên tầm vài GB nén lại lâu. Các bác bị lỗi Nvidia vào service tắt 2 dòng Disable " NVIDIA Display Container LS" và " NVIDIA Telemetry Container" dùm e. Còn lỗi common.dll e chịu e xài CSM nên không biết Gcafe chạy sao :D

Địa điểm
Thị trấn Phong Châu - Phù Ninh - Phú Thọ
Chính xác, các bác về sét lại RAM ảo dùm e, chứ e để image lên tầm vài GB nén lại lâu. Các bác bị lỗi Nvidia vào service tắt 2 dòng Disable " NVIDIA Display Container LS" và " NVIDIA Telemetry Container" dùm e. Còn lỗi common.dll e chịu e xài CSM nên không biết Gcafe chạy sao :D
Bản này dùng tốt nếu ko cài phần mềm tính tiền của gcafe. Thêm một lỗi lạ là giờ khỏi động lâu tận 42 giây liền. Bác chủ thớt xem fix được ko .

xmenprohl

Thành viên
Ngoài các lỗi trên thì vào overwatch bị nhiễu màn hình ko làm gì được chưa biết fix như thế nào

Top Bottom