Có gì mới?

Chia sẻ Image Icafe9 Windows 10 64bit ver 1809

8xonline

Thành viên
Rất cảm ơn bác Trí đã share bản img ngon cho a e khám phá :D

akazan

Thành viên
Dow về test hàng mới thử xem, thank đã chia sẻ

nguyen xa hoi

Thành viên
Bản này của bác chạy cũng ổn lắm (mình G4600 onboard). Tuy nhiên mình cài driver mới trên trang chủ Intel không có Intel Graphics Control Panel để chỉnh full đột kích, bắt buộc phải có Store để tải về mà bản này đã lượt bỏ rồi. Mong các cao nhân hướng dẫn cài Microsoft Store nha.
Cảm ơn tất cả mọi người!

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Bản này của bác chạy cũng ổn lắm (mình G4600 onboard). Tuy nhiên mình cài driver mới trên trang chủ Intel không có Intel Graphics Control Panel để chỉnh full đột kích, bắt buộc phải có Store để tải về mà bản này đã lượt bỏ rồi. Mong các cao nhân hướng dẫn cài Microsoft Store nha.
Cảm ơn tất cả mọi người!
Giống dàn tui, để tối rảnh bung nó lại rồi hướng dẫn.

camnamdx

Moderator
Cảm ơn tất cả mọi người!
HƯỚNG DẪN CÀI STORE CHO WINDOWS 10 ENTERPRISE LTSB
Bước 1:
Đi đến Settings > Updates and Security > For Developers. Ở bên phải của cửa sổ là Use Developer features, chọn Sideload apps.
Bước 2:
Tải về Store-Windows-10-LTSB.7z (:lik Store-Windows-10-LTSB.7z) và tiến hành giải nén.
Bước 3:
Click chuột phải vào tập tin SETUPCOMPLETE và chọn Run as administrator.
Bước 4:
Quá trình bắt đầu và kết thúc khi bạn nhìn thấy dòng Package 9 of 9: 9 và cửa sổ sẽ tự đóng lại.
Bước 5:
Chạy Store và di chuyển đến Bản tải xuống và cập nhật để cập nhật Store lên phiên bản mới nhất.
Chỉ với vài thao tác đơn giản bạn đã có thể tải được những ứng dụng yêu thích.

Bản W10 của mình từ đời tống rồi. kéo về test thử cái này xem sao :D

Top Bottom