Có gì mới?

Chia sẻ Image Icafe9 Windows 10 64bit ver 1809

thanhtrieu1206

Năng động
cảm ơn anh trí nhiều, lúc trước anh có share em 1 bản chạy rất ok, nhưng gần đây do format ổ đĩa nên mất images gốc, định hỏi anh xin anh share lại mà thôi dùng bản này của anh luôn

maihoang

Thành viên
cám ơn admin nhưng mà dùng 1 thời gian mấy bản img toàn bị quay quay chỗ cửa sổ windows xanh chắc là getting driver nhưng nó không ghi gì chỉ quay thôi ad có fix dc không?

sodatrung

Thành viên
Bản này dùng cho Icafe 9 VNG hả bác :D Thôi,e kéo về trước.E hóng reply sau ạ :D E cám ơn bác

ViTam

Thành viên
Địa điểm
Lạng Sơn, Việt Nam
Sau gần 1 ngày test, tạm kết luận này:
1809 không có gì khủng khiếp như vài anh em nói, ngoại trừ việc nó getting cực nhanh (chưa tới 1 giây - khác VGA). Đó là so sánh với image huyền thoại tui đang dùng.
- mage này quên tắt tường lửa, anh em nào dùng nhớ tắt.
- Đóng ứng dụng bị mất chữ trên menu - Khắc phục bằng cách loại trừ ứng dụng.
Kết: Anh em test kỹ khi sử dụng.
may quá dùng CSM tính tiền

ViTam

Thành viên
Địa điểm
Lạng Sơn, Việt Nam
bản này có 2 nhược điểm là nếu dùng pmtt gcafe đóng ứng dụng mất font . 2 là đã bị xóa mất phần cài đặt để chỉnh shift +alt chs pubg pc k nhấn được số . 3 là ai muốn chơi đế chế lan và online vào bật drirectplay lên . tạm thời e tìm ra những cái thiếu xót như vậy
có cách khắc phục không bác

sodatrung

Thành viên
E test qua 1 ngày.E thấy bản này của bác Trí quá ngon.Chơi PUBG PC với mức setting Medium cùng việc stream lên Facebook bằng phần mềm OBS + 1 tab Chrome nhưng FPS ổn định.Ram sử dụng >6Gb.
Cấu hình : i3 8100 + Ram 16G + GTX 1660
Nhược điểm e thấy được : Play game Apex Legend ko được,khởi động win có vẻ chưa nuột lắm.
Do e ko chuyên về Win nên có thể đánh giá 1 cách chủ quan.Nhờ các bác bổ sung các lỗi & cách fix để e khắc phục ạ
Cám ơn các bác nhiều :)

bvnet2

Thành viên
Địa điểm
Daklak
1607 tự nhiên chơi game cứ bị cpu 100%. để test image này xem sao

Làm từ ISO rút gọn (2GB) phiên bản 1809
Xem file đính kèm: 11995 Chưa cài bất cứ thứ gì, anh em thích cứ super ra mà cài. Duy nhất có Unikey đã fix phím W.
Xem file đính kèm: 11996
Máy trạm cache RAM 1.5GB, chả hiểu sao nó báo RAM thế này :D
[Hidden content]
Dung lượng Image Zip: 1.83GB
Thank @hjep (hành :))) đã gợi ý anh cái lỗi upload.
Chính chủ chưa test đâu nhé! Anh em thong thả lượm hành.

Luxuryclub

Thành viên
E test qua 1 ngày.E thấy bản này của bác Trí quá ngon.Chơi PUBG PC với mức setting Medium cùng việc stream lên Facebook bằng phần mềm OBS + 1 tab Chrome nhưng FPS ổn định.Ram sử dụng >6Gb.
Cấu hình : i3 8100 + Ram 16G + GTX 1660
Nhược điểm e thấy được : Play game Apex Legend ko được,khởi động win có vẻ chưa nuột lắm.
Do e ko chuyên về Win nên có thể đánh giá 1 cách chủ quan.Nhờ các bác bổ sung các lỗi & cách fix để e khắc phục ạ
Cám ơn các bác nhiều :)
Apex sao không được bác , fai lỗi không cho đăng nhập không

tatino

Thành viên
Cám ơn đã chia sẻ! download và test thử.

phandai

Thành viên
có bản IOS k bác? xin về test thử

Top Bottom