Có gì mới?

Image iCafe9 : Windows 10 22H2 build 19045.2545

nhorung

Điều hành chính
Image cho net giống như áo mặc,gần tết thay áo mới cho đẹp .muốn đẹp phải nhờ tay nghề may đo của các bác chủ net: Image iCafe9 : Windows 10 Enterprise 22H2 build 19045.2545
Link tải : :lik 2545.rar

Attachments

408,3 KB · Đã xem: 0

nightangel

Thành viên
Ôi, Tết này lại nhận được quà của bác @nhorung nữa rồi!
Cám ơn bác @nhorung , @ducminh , @Trần Quốc Toản ... vì những đóng góp hữu ích cho mọi người.
Chúc các bác Năm Mới Phát Tài !!!
PS: Cám ơn bác @nhorung vì những image rất có tâm, đặc biêt không cá nhân hóa. Đây là ảnh từ sản phẩm của bác:

Attachments

2,1 MB · Đã xem: 0

iluainu

Thành viên
icafe có ai bán key hoach crac PNP không bác Nhorung?

nhorung

Điều hành chính
icafe có ai bán key hoach crac PNP không bác Nhorung?
Windows chỉ Getting Device VGA + Sound Card lâu,còn Chip+Lan gần như không Get..Cách khắc phục : VGA dùng "XNetRemoveGettingGpu" có trong ổ C của Image, còn Sound card thay hết tai nghe xài cổng USB không dùng driver Sound Card của Mainboard,vậy là image của bác không cần chia nhánh,không cần xài PnP của icafe9 nữa

citizen

Thành viên
Ôi, Tết này lại nhận được quà của bác @nhorung nữa rồi!
Cám ơn bác @nhorung , @ducminh , @Trần Quốc Toản ... vì những đóng góp hữu ích cho mọi người.
Chúc các bác Năm Mới Phát Tài !!!
PS: Cám ơn bác @nhorung vì những image rất có tâm, đặc biêt không cá nhân hóa. Đây là ảnh từ sản phẩm của bác:
Cùng suy nghĩ.... Chúc các bác admin năm mới Vạn Sự Như Ý !

iluainu

Thành viên
Windows chỉ Getting Device VGA + Sound Card lâu,còn Chip+Lan gần như không Get..Cách khắc phục : VGA dùng "XNetRemoveGettingGpu" có trong ổ C của Image, còn Sound card thay hết tai nghe xài cổng USB không dùng driver Sound Card của Mainboard,vậy là image của bác không cần chia nhánh,không cần xài PnP của icafe9 nữa
ec...vậy nạp thập cẩm VGA vào được 1 config không bác?

Top Bottom