Có gì mới?

Chia sẻ Image Gcafe Window 7 64bit đang sử dụng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

truong_tn07

Thành viên
đây là bản tháng 2-2015 của bác ạ.bác giới thiệu sơ qua thì tốt

findproblem

Thành viên
Em đang chạy thử chưa thấy lỗi nhưng cũng không biết là bản này anh đã rút gọn những gì thôi thì cứ dùng thử 1 thời gian xem sao.
Anh crack bằng removeWAT ạ?
-----------------------------------------
Bản này anh trí build trên client 8260 các mẹ ạ

em down về rồi, nhưng không mở ra dc bác ơi.. giải nén hay mở cũng ko dc :(

hothanhdat

Năng động
ở mục diskless gcafe mà lại có csm, rốt cuộc là dùng cho csm hay gcafe vậy a Trí

thebestwish

Thành viên
Em định cài thử gcafe xxx thừ . Mấy bác cho em hỏi xíu là mình tải Image này về giải nén vào server rồi cho máy con boot vào là xài hay sao mấy bác . Máy con mình đã boot được và đã chỉnh Ip cho nhận ổ game và mở super rồi cài driver là xong hay còn làm gì nữa không mấy bác . Mà còn cái gcafe client mình có mở cho nó chạy hay là tắt nó không cho nó khởi động trong gacfe pro 2.0 . Vì khi tắt nó không cho khởi động thì trong gcafe pro sẽ không nhận máy con . Em còn gà cafe lắm mong các bác chỉ thêm . Thanks

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Em định cài thử gcafe xxx thừ . Mấy bác cho em hỏi xíu là mình tải Image này về giải nén vào server rồi cho máy con boot vào là xài hay sao mấy bác . Máy con mình đã boot được và đã chỉnh Ip cho nhận ổ game và mở super rồi cài driver là xong hay còn làm gì nữa không mấy bác . Mà còn cái gcafe client mình có mở cho nó chạy hay là tắt nó không cho nó khởi động trong gacfe pro 2.0 . Vì khi tắt nó không cho khởi động thì trong gcafe pro sẽ không nhận máy con . Em còn gà cafe lắm mong các bác chỉ thêm . Thanks
Bản này bạn phải cài Gcafe 2.2 trở lên nhé! Thiết lập xong là nó boot thôi, Gacfe nó tự cấp IP rồi. Bạn phải mở super để cài Driver nếu nó kg nhận.

thebestwish

Thành viên
Ý em là chỉnh ip cho giống Ip server trong phần Game disk cho nó nhận ổ game . Nếu mình xài menu csm thì cứ tắt menu của gcafe đi hả bác Trí . Em đang cài Diskless 2.2 .

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Ý em là chỉnh ip cho giống Ip server trong phần Game disk cho nó nhận ổ game . Nếu mình xài menu csm thì cứ tắt menu của gcafe đi hả bác Trí . Em đang cài Diskless 2.2 .
Trong gamedisk tạo máy trạm y hệt tạo trên diskless rồi bật toàn bộ máy trạm lên cho nó auto nhận MAC là ok.

thebestwish

Thành viên
Thank ! Bác Trí nha em cứ tường phải tạo máy trạm trong Gcafe pro mới được . vậy cái gcafe pro mình cài vào để vậy không chỉnh gì thêm hả Bác ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom