Có gì mới?

Chia sẻ Image Gcafe tất cả các bản Win (Tháng 1 Năm 2016)

hongquantn

Thành viên
thanks bác đả có lòng , nhưng cho chút thông tin chi tiết để anh em tải

hqgame

Năng động
Cái này là cho br gcafe cũ nhé, br gcafe mới của thái không xài dc.

trucemnguyen

Thành viên
KTV VNG làm IMG à? thôi tốt nhất là tự build mà xài, lỗi tè le hột me thôi..........:D
mình đồng ý với bác!
mình chỉ không hiểu sao csm đầu tư nhiều vậy mà mấy thằng kỹ thuật thì vẫn cùi mía?
từ thời xài hdd các bản ghost đến br image các bản do ktv csm build không bản nào xài được?

Luân Liều Lĩnh

Guest
mình đồng ý với bác!
mình chỉ không hiểu sao csm đầu tư nhiều vậy mà mấy thằng kỹ thuật thì vẫn cùi mía?
từ thời xài hdd các bản ghost đến br image các bản do ktv csm build không bản nào xài được?
bác nói mấy thằng kỹ thuật sao nghe nó xót quá...........trình tụi e nó kém thì cũng tôn trọng nó cả bác ạ, vì chén cơm thôi, nhưng e muốn cảnh báo mọi người, đã từng làm việc chung team của VNG Bến Tre nên biết....bản IMG của công ty Build thì lỗi nhiều lắm, đa cấu hình ko tốt. Còn riêng bản ae KT tự build thì chưa thử, nhưng muốn thử thì đừng lấy phòng nét mình yên ổn mà ăn cháo hành. Bát cơm mình đem đạp đổ đó

hongquantn

Thành viên
đang test w7 64 để vài ngày nữa sẻ có bài cảm nhận image này của bác

hongquantn

Thành viên
Win7x64Ulti (1.8G) bản này em đả test 4 ngày rồi cho gcafe chính hãng . CPU fm2 A10 5800k chạy rất ổn chưa gập vấn đề gì cả . thanks bác rất nhiều ...

Top Bottom