Có gì mới?

Chia sẻ Icafe9_Trọn bộ: Icafe 9100 full + Image Win10 1809

cmadtn

Thành viên
sao minh khong dang nhap sau khi crack bac nhi
bạn kiểm tra lại các bước cài đặt. nếu cài chung với update gcafe 3.0 thì bác cài icafe hoàn chỉnh xong mới cài gcafeupdat. nếu không sau này bác phải tắt services gcafesever trước mới đăng nhập được. sau đó bật lại.Untitled.jpgUntitled.jpg

liemtbxh

Thành viên
Bản này ngon, chơi game chưa thấy lỗi gì, nói chung là mượt. Tks ad đã nhiệt tình chia sẽ.

hoangcuti

Thành viên
Lấy từ image của CSM Vĩnh Phúc mà nói tự build image? Chưa kể cái image này CSM Vĩnh Phúc cũng edit lại từ image của china. Mấy bác có xài thì nên ghi nguồn cho rõ ràng. Tự nhận là hàng của mình build nó kì lắm.

cmadtn

Thành viên
Lấy từ image của CSM Vĩnh Phúc mà nói tự build image? Chưa kể cái image này CSM Vĩnh Phúc cũng edit lại từ image của china. Mấy bác có xài thì nên ghi nguồn cho rõ ràng. Tự nhận là hàng của mình build nó kì lắm.
Bác đọc cho kỹ lại rồi hẵng phán. đây là e chia sẻ. còn việc upload hay config lại của ai, từ nguồn nào có quan trong không.
Nếu cái Image này của CSM vĩnh phúc cũng edit lại từ image china. thì bác cũng đừng nói là hàng của csm vĩnh phúc làm ra.
Cái quan trọng là tôi và bác tìm kiếm và edit nó lại chạy ổn định, shaer cho ae. ai dùng được thì dùng, lổi thì góp ý, trao đổi kinh nghiệm.
Nếu mình edit nó lại ae trong forum dùng tốt thì ok. thế thôi
Trước khi muốn nói gì nên uốn lưởi lại nghe bác. đàn ông cho ra dáng...

hayes1910

Thành viên
mình làm như hướng dẫn rồi sao vẫn k hiện client xanh nhỉ :(

hoangcuti

Thành viên
Bác đọc cho kỹ lại rồi hẵng phán. đây là e chia sẻ. còn việc upload hay config lại của ai, từ nguồn nào có quan trong không.
Nếu cái Image này của CSM vĩnh phúc cũng edit lại từ image china. thì bác cũng đừng nói là hàng của csm vĩnh phúc làm ra.
Cái quan trọng là tôi và bác tìm kiếm và edit nó lại chạy ổn định, shaer cho ae. ai dùng được thì dùng, lổi thì góp ý, trao đổi kinh nghiệm.
Ghi nguồn vào bạn à? Chia sẻ là tốt nhưng bạn đang lấy nguồn của người khác rồi nhận là của mình ko hay chút nào.

ducminh

VIP
image hịn đây nè bác

Có sửa bởi điều hành viên:

cmadtn

Thành viên
Ghi nguồn vào bạn à? Chia sẻ là tốt nhưng bạn đang lấy nguồn của người khác rồi nhận là của mình ko hay chút nào.
Xin thưa bác. bản này chưa có người shaer nha bác. nếu người lảm ra image này tôi dùng chạy lổi tè le.
giờ tôi bỏ công sức config lại. chạy ok, không lổi. chẳng lẽ tôi nhận của tôi cũng ko dc ak. thế các bác lấy image china về config lại thì cũng là công sức các bác.
mèo mỡ làm gì vậy bác.
Bác lấy của người khác làm dc như tôi đã rỗi hẵng bình phẩm

hoangcuti

Thành viên
Xin thưa bác. bản này chưa có người shaer nha bác. nếu người lảm ra image này tôi dùng chạy lổi tè le.
giờ tôi bỏ công sức config lại. chạy ok, không lổi. chẳng lẽ tôi nhận của tôi cũng ko dc ak. thế các bác lấy image china về config lại thì cũng là công sức các bác.
mèo mỡ làm gì vậy bác.
Bác lấy của người khác làm dc như tôi đã rỗi hẵng bình phẩm
Đó người ta gọi là edit. Bác tự nhận mình build còn gì :))

work_on2006

Thành viên
Ad cho hỏi image bị file exploror 32bit chiếm nhiều cpu làm sao ạ ? Thank's

Attachments

2,5 MB · Đã xem: 0

edenguyen

Thành viên
bác nào chạy card khác mở super lên cài là được mà.

edenguyen

Thành viên
Ad cho hỏi image bị file exploror 32bit chiếm nhiều cpu làm sao ạ ? Thank's
Nhiều nguyên nhân lắm bác. Bác cứ tắt update, cài mấy soft antivirus quét 1 vòng, cài các soft xong xuôi rồi đóng băng.
Mấy tác vụ tên ẩn, hoặc trắng kia khi cài mấy soft crack hay bị dính. đa phần là Mailware

tqt21788

Thành viên
Nhiều nguyên nhân lắm bác. Bác cứ tắt update, cài mấy soft antivirus quét 1 vòng, cài các soft xong xuôi rồi đóng băng.
Mấy tác vụ tên ẩn, hoặc trắng kia khi cài mấy soft crack hay bị dính. đa phần là Mailware
Sao tải bộ cài về nó báo virut k bác nhỉ ?

netvungcao

Thành viên
có bác nào bị lỗi upload image ko nhỉ, mình up ko được, toàn báo lỗi, tải cái tool trên trang chủ về up thì nó báo phải nhập pass, mà nhập hoài nó vẫn báo sai pass

tung0610

Thành viên
góp ý với bác là bản này khựng lắm mình mới mở lên thôi, fix boot xong thì login khởi động lên nhanh, nhưng hay treo lắm

Top Bottom