Có gì mới?

Chia sẻ [Hướng dẫn] thoát tài khoản trên Start BlueStacks

Vô Thường

Thành viên
Chào tất cả các bạn hiện tại mình thấy rất nhiều bạn dùng Start BlueStacks or Droid4XInstaller để chơi các games androi trên máy tính. Nhưng sau khi chơi xong ko biết thoát tài khoản gmail như thế nào. Hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn thoat khỏi tài khoản gmail của mình 1 cách an toàn.
=> các bạn làm theo hướng dẫn nhé :
+ đầu tiên các bạn cài app Bluestacks = đường link sau : http://www.bluestacks.com/download.html
+ tiếp theo cài đặt. sau khi cài xong thì nó bảo nhập tài khoản. sau khi đăng nhập xong các bạn có thể tải games và chơi các games androi như trên điện thoại.
+ tiếp theo là bước mình chỉ thoát tài khoản các bạn chỉ cần làm theo hình nhé.
+ giao diên đâu tiên mở ra như hình dưới
01.jpg 02.jpg 03.jpg 04.jpg

chọn tài khoản cần xóa nhé bạn như hình dứoi .
08.jpg 07.jpg 06.jpg 05.jpg

các bạn làm tiếp tục như vậy nếu muốn xóa các tải khoản còn lại. thanks đã xem bài.

Nguồn : Khanhhoanew.com

Có sửa bởi điều hành viên:

hieutu007

Thành viên
Thanks bác,

Trên Android cho cả Mobile lẫn giả lập trên PC chỉ xóa được tài khoản Gmail thứ 2 thôi nhé. Nếu chỉ có 1 tài khoản thì sẽ ko xóa được.

Brs,

Vô Thường

Thành viên
Thanks bác,

Trên Android cho cả Mobile lẫn giả lập trên PC chỉ xóa được tài khoản Gmail thứ 2 thôi nhé. Nếu chỉ có 1 tài khoản thì sẽ ko xóa được.

Brs,
đã test trên bluestak xóa dx hết tài khoàn nhé còn trên mobile vì có tài khoàn đồng hóa nên ko test cho bác dx. sr nhé.

sau đây là hình đã xóa hết tài khoản nhé.

Top Bottom