Có gì mới?

Chia sẻ Hướng dẫn quay về CSM 5.5.1 an toàn

• Thread starter Phù Du Kiếp
  • Bắt đầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Phù Du Kiếp

Guest
Hiện nay có rất nhiều bạn đang ăn hành vụ csm 5.6.1.Nay mình xin mạo muội post cái Hướng dẫn quay về 5.5.1 an toàn cho bạn nào chưa biết.Đề phòng khi quay về 5.5.1 Client bị dump,reset
Cách 1 : Bạn vui lòng dùng CSM SV 5.6.1 backup data của HV lại
Cách 2 : Bạn vào đường dẫn đã cài MySQL => MySQL 5.0 => data => sẽ có thư mục ddm <== nó chính là data của CSM.Copy nguyên cái ddm lại nhé
Bạn nên backup data và cài hoặc ghost lại WIn xong mới cài lại 5.5.1,nếu không sẽ rất dễ ăn hành như mình nói ở trên.
Khi cài Win lại xong,bạn cài lại MySQL,CSM 5.5.1
Có 2 cách phục hổi :
1> Bạn dùng CSM 5.5.1 khôi phục lại cái backup trước
2> . Bạn vào lại dường dẫn MySQL như cách 2 ở trên và paste thư mục ddm vào,rename hoặc đè cái ddm đang có trong đó cũng dc. ( Nhớ thoát hẳn cái CSM 5.5.1 và click ra trước )
Chúc các bạn thành công.Bài viết chỉ chia sẻ,vui lòng đừng gạch đá
Link download 5.5.1 full

huutinhbt

Năng động
bắt buộc phải cài lại win hoặc ghost a e

dolphin257

Thành viên
Hiện nay có rất nhiều bạn đang ăn hành vụ csm 5.6.1.Nay mình xin mạo muội post cái Hướng dẫn quay về 5.5.1 an toàn cho bạn nào chưa biết.Đề phòng khi quay về 5.5.1 Client bị dump,reset
Cách 1 : Bạn vui lòng dùng CSM SV 5.6.1 backup data của HV lại
Cách 2 : Bạn vào đường dẫn đã cài MySQL => MySQL 5.0 => data => sẽ có thư mục ddm <== nó chính là data của CSM.Copy nguyên cái ddm lại nhé
Bạn nên backup data và cài hoặc ghost lại WIn xong mới cài lại 5.5.1,nếu không sẽ rất dễ ăn hành như mình nói ở trên.
Khi cài Win lại xong,bạn cài lại MySQL,CSM 5.5.1
Có 2 cách phục hổi :
1> Bạn dùng CSM 5.5.1 khôi phục lại cái backup trước
2> . Bạn vào lại dường dẫn MySQL như cách 2 ở trên và paste thư mục ddm vào,rename hoặc đè cái ddm đang có trong đó cũng dc. ( Nhớ thoát hẳn cái CSM 5.5.1 và click ra trước )
Chúc các bạn thành công.Bài viết chỉ chia sẻ,vui lòng đừng gạch đá
Link download 5.5.1 full
back up kiểu này cũng ăn hành thôi, cái csm click nó tự update vài hôm nó báo lỗi không đăng nhập vào csmserver được, mà copy nguyên cái ddm cũng chết khi backup dữ liệu lại khởi động máy con đơ luôn, chỉ nên copy 3 cái hội viên là đủ. mà thôi đừng về 5.5.1 là tốt nhất ăn hành cái nào cũng vậy thôi =))

Phù Du Kiếp

Guest
Chào bạn! cái click ko sao cả,trên đây cũng có nhiều Bác về 5.5.1,êm,ngọt,ko lỗi như 5.6.1.còn nói vài hôm mà ko login vào CSM SV dc thì bạn nên xem lại.MÌnh làm cho khách rất nhiều và không hề bị 1 lỗi gì khi quay về 5.5.1.Có lẽ bạn cũng thấy 5.6.1 lỗi tè lè,mất tiền,mất DV tùm lum.

jonnypham

Thành viên
Bổ sung thêm, nếu Bác nào dùng Win 7 thì có thể dùng System Restore lại bản Win trước lúc cài CSM 5.6.1 cũng được ( Với điều kiện là bản Win không tắt chức năng Windows Restore )

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom