Có gì mới?

Chia sẻ Hướng dẫn chơi game điện thoại trên máy tính

ntg87

Điều hành chính
- đối với chủ net, mở super Os ra,cài sẵn 1 số thứ cho mấy em nó đăng nhập.
thêm 1 cái để hút khách hàng mobile vừa chơi Liên minh, vừa cày auto game mobile cho đỡ tốn Pin
link tải nằm trong clip youtube ạ!
xin 1 like ủng hộ tinh thần ợ! ^^

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Tiêu đề khó hiểu quá, sao không là: ''Giả lập Adroid trên máy tính để chơi game điện thoại"

zumba

Thành viên
các bác cho em hỏi ngu 1 tí , em dùng nhiều image thì phải mở từng image để cài ahj? nếu vậy thì so với dùng cài 1 image và nhiều image thì dung lượng ổ có chiếm nhiều hơn ko ahj?

Net Hùng

Năng động
các bác cho em hỏi ngu 1 tí , em dùng nhiều image thì phải mở từng image để cài ahj? nếu vậy thì so với dùng cài 1 image và nhiều image thì dung lượng ổ có chiếm nhiều hơn ko ahj?
1. Dùng nhiều image thì phải mở từng image để cài.
2. image chứa win, tức là dung lượng đã cố định theo từng image(là ổ C đó). Còn ổ C chứa win đó khi cài dữ liệu vào đương nhiên nó sẽ giảm dung lượng ổ C còn lại. Tức là ko ảnh hưởng đến server chứa image đó.
3. Cái giả lập android này cài droid4x là nhẹ máy nhất. Bluestack nặng nhất.

ntg87

Điều hành chính
Tiêu đề khó hiểu quá, sao không là: ''Giả lập Adroid trên máy tính để chơi game điện thoại"
dùng từ giả lập là thuật ngữ, nhiều chủ net mò không hiểu, mình phải đặt cho nó phù hợp với chủ net. chứ e ko thích dùng từ cho dân IT

ndq239

Thành viên
android của nó ver thấp quá nên 1 số cái hok có chạy dc

honghai05dtm2

Cục trưởng cục phân cục
Nếu nhiều Image bác có thể xài bản "bợp tai bồ " này xem sao : Fshare - KOplayer.rar
(pass nếu có:chuphongnet.com )
(giải nén vào thằng vào ổ Game không thư mục con nhé vd:E>KOP, chứ không phải E>xxx>KOP ,xả nén trên máy con test ok hết chép nguyên cục lên server ,nếu có lỗi gì khác thì vô chatbox MR Thuận sẽ hỗ trợ {71}{71} )

Phù Du Kiếp

Guest
Em xin góp ý cho cái tiêu đề là " Hướng dẫn chơi game điện thoại trên máy tính".Như vậy rõ ràng nhất,không gây ra khó đọc. :)

anhvu

Năng động
cái này fai là Bộ Giả Lập trên PC

chiengame

Thành viên
Mấy cái giả lập này trên pc cái nào nhẹ nhất mấy bác ?

Van Thuong

Năng động
Làm sao cài được mấy cái giả lập này trên ổ game vậy mọi người???

Top Bottom