Có gì mới?

Chia sẻ Hướng dẫn cài đặt xem camera trên điện thoại sử dụng vmeyesuper

Vô Thường

Thành viên
Chào các bạn hôm nay mình sẽ hướng dẫn cái bạn cài đặt sử dụng phần mềm vmeyesuper để xem camera trên điện thoại
Yêu cầu : nhà bạn phải có camera ^_^
Hiểu được các thông số của đầu ghi như port, mật khẩu . . .
Tiến hành : Các bạn chỉ cần làm theo hình là ok ( mình đã chú thích rất rõ trên hình rồi :D )
==> Đầu tiên trên giao diện điện thoại các bạn tìm Icon CH PLAY

Vào phần seach tìm ứng dụng vmeyesuper, tiến hành cài đặt và mở lên

Chúc các bạn thành công. Thắc mắc gì cứ post ở đây nhé.

Chỉnh sửa cuối:

truongnaminfo

Thành viên
Camera trên thị trường có rất nhiều hãng khác nhau. Mỗi hãng lại có nhiều dòng sản phẫm tương thích phần mềm khác nhau nữa. Chủ topic mới hướng dẫn 1 số dòng tương thích phần mềm vMeyesuper,vMeye+,eyeplayer+,Kmeye chạy P2P hoặc port 34599 thôi.Bản thân mình cũng có 1 chút kinh nghiệm về camera, nếu ACE nào làm như chủ topic không chạy thì alo cho mình, mình hướng dẫn tân tình thêm cho, kể cả nat port cho các chủ phòng net xem camera ngoại mạng luôn, Free 100% ACE đừng ngại nhé. Thân!
SDT của mình : 0988.739.661 Nam
Mình demo 1 số phần mềm cho ACE xem thử nè.

Attachments

294,4 KB · Đã xem: 330
    203,4 KB · Đã xem: 313
    198,9 KB · Đã xem: 315
Chỉnh sửa cuối:

Đức Dũng

Thành viên
em cũng đang sử dụng phần mềm này để coi. Em coi trên hệ điều hành ios với android thì ok, mà thử trên nokia chạy windowsphone lúc kết nối thì nó cứ hiện chữ Buffuring... ko load dc. Bác kiểm tra giùm em với, em xài Nokia mà ko xem dc ức chế lắm. Em sự dụng camera Puratech PRC 145IP

Vô Thường

Thành viên
em cũng đang sử dụng phần mềm này để coi. Em coi trên hệ điều hành ios với android thì ok, mà thử trên nokia chạy windowsphone lúc kết nối thì nó cứ hiện chữ Buffuring... ko load dc. Bác kiểm tra giùm em với, em xài Nokia mà ko xem dc ức chế lắm. Em sự dụng camera Puratech PRC 145IP
windows phone ko xem dx nhé bạn.. thân

Vô Thường

Thành viên
Camera trên thị trường có rất nhiều hãng khác nhau. Mỗi hãng lại có nhiều dòng sản phẫm tương thích phần mềm khác nhau nữa. Chủ topic mới hướng dẫn 1 số dòng tương thích phần mềm vMeyesuper,vMeye+,eyeplayer+,Kmeye chạy P2P hoặc port 34599 thôi.Bản thân mình cũng có 1 chút kinh nghiệm về camera, nếu ACE nào làm như chủ topic không chạy thì alo cho mình, mình hướng dẫn tân tình thêm cho, kể cả nat port cho các chủ phòng net xem camera ngoại mạng luôn, Free 100% ACE đừng ngại nhé. Thân!
SDT của mình : 0988.739.661 Nam
cám ơn bạn trước sau này sẽ có chuyện nhờ đến bác, thấy free là e thích rùi :D

truongnaminfo

Thành viên
như mình nói :Camera trên thị trường có rất nhiều hãng khác nhau. Mỗi hãng lại có nhiều dòng sản phẫm tương thích phần mềm khác nhau nữa.
Cho nên tùy dòng SP thoi ban Đức Dũng ah

Vô Thường

Thành viên
soft thì có rất nhiều , mà windows phone nó ko hỗ trợ thì củng vô dụng thôi, tốt nhất nên mua đt mới chạy ios hay androi :D

truongnaminfo

Thành viên
Theo mình biết thì dòng SP của bạn có hổ trợ trên windowsphone đó, bạn search từ khóa vMeye trên dt bạn, hiện phần mềm nào down hết về, rồi kiểm tra thử, trên iphone và andriod chạy port gì thì trên dt windownsphone chạy port đó, chúc thành công!

lbc

Thành viên
muốn biết dòng nào thích hợp với phần mềm nào thì trong sách hướng dẫn khi mua camera đều có nhắc tới mà :D

Top Bottom