Có gì mới?

Chia sẻ Hướng dẫn cài đặt BR-Gcafex2103 và tính tiền CSM-All in one cho người mới học

• Thread starter Luân Liều Lĩnh
  • Bắt đầu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phongnetnam

Năng động
bác dùng phần mềm này cài thêm cho server http://csm.zing.vn/san-pham/huong-dan-node-service-window.html làm theo hướng dẫn, cài đặt IP cho nodeservice để máy tính tiền nhận ổ Game trên server, không cần cài proxy, IP xong đồng ý >>> Start mỗi lần mở server nó tự chạy
thank philuan008 nhiều, mình tạm hiểu là khi cai node-service tren máy server, đề nó tư dộng cập nhật game hoặc mimh có thề cấu hình csm click trên máy tính tiền để cập nhật game như CSMboot ko biêý vậy có đúng ko ?

Luân Liều Lĩnh

Guest
thank philuan008 nhiều, mình tạm hiểu là khi cai node-service tren máy server, đề nó tư dộng cập nhật game hoặc mimh có thề cấu hình csm click trên máy tính tiền để cập nhật game như CSMboot ko biêý vậy có đúng ko ?
nodeservice là để máy tính tiền nhận ổ cứng bên server vì mình cài csmclick server cùng nhau trong tính tiền csm mà. Còn kết hợp chung thì khỏi dùng nodesv. CSMboot thì nó cũng dùng cái đó luôn, nhiều phiên bản để sử dụng

leduy

Thành viên
mình cache ổ game thì thấy nó có cache, add thêm ổ D chứa img thì thấy nó ko cache, bác chụp tấm hình cho em xem với, thanks. à block size bác xài bao nhiu zay 32k hay 64k

Chỉnh sửa cuối:

Luân Liều Lĩnh

Guest
mình cache ổ game thì thấy nó có cache, add thêm ổ D chứa img thì thấy nó ko cache, bác chụp tấm hình cho em xem với, thanks. à block size bác xài bao nhiu zay 32k hay 64k
Mình đều để mặc định mà bác, có chỉnh size đâu. Vẫn chạy bình thường mà
Hình này là cache Games, sử dụng thêm 1 phân vùng ssd làm cache L2, chạy mượt hơn

Hình này là cache Image

leduy

Thành viên
sao ổ E chứa img size có 4k vậy bác

leduy

Thành viên
hình như nó nhận tùy ý thì phải, của mình nó tự nhận 8k

leduy

Thành viên
mà cho mình hỏi này cái : primocache nghe nói xài chỉ dc 3 tháng, không biết crack có tac dụng không, ai xài qua 3 tháng rùi cho biết kết quả với. thanks

dolphin257

Thành viên
cảm ơn a luận đã nhiệt tình giúp đỡ e. chúc a ngày càng phát đạt . full đều đều

phongnetnam

Năng động
Làm phụ hồ bây giờ mò mẫm làm nét vất vã quá bác Philuan ạ, mong bác và anh em thông cảm.

phongnetnam

Năng động
Em "đặt cọc" luôn .... bác đúng là "*********'' hihi........:):!

Có sửa bởi điều hành viên:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom