Có gì mới?

Hỏi Hỏi về tool x2!!

phuoctienag

Thành viên
Hôm nay mình lên fb thì thấy có 1 web bán tool x2 thấy nó cập nhật liên tục với lại có nhiều cmt cũng tốt nên mình muốn hỏi có bác nào xài thử chưa, được thì mình chuyển qua xài luôn.
Lúc mình xem là 8h15, web nó up lên fb để cập nhật 12h trước, cập nhật 8h trước(update liên tục mà mình ko xài nên ko biết bản update có xài được k). Được là ad bên web trả lời khách thấy cũng nhiều ko như gcafex im luôn rồi -_-
Link fb: https://www.facebook.com/keygca/?fref=ts
web: x2 LMHT, PC FO3, HON VIP, Gold Member
p/s: ai xài rồi cho mình xin ý kiến nhé.

tongvanthua

Thành viên
Hôm nay mình lên fb thì thấy có 1 web bán tool x2 thấy nó cập nhật liên tục với lại có nhiều cmt cũng tốt nên mình muốn hỏi có bác nào xài thử chưa, được thì mình chuyển qua xài luôn.
Lúc mình xem là 8h15, web nó up lên fb để cập nhật 12h trước, cập nhật 8h trước(update liên tục mà mình ko xài nên ko biết bản update có xài được k). Được là ad bên web trả lời khách thấy cũng nhiều ko như gcafex im luôn rồi -_-
Link fb: Key Gcafe x2 IP Liên Minh Huyền Thoại, PC FO3, HON VIP, Gold Member
web: x2 LMHT, PC FO3, HON VIP, Gold Member
p/s: ai xài rồi cho mình xin ý kiến nhé.
Thấy cũng không ngon gì mấy đâu Bác

vodanhpro

Năng động
Tốt nhất là khỏi x2 x iếc gì nữa hết . Giờ đa số tụi nó full tướng + cấp cao hết rồi nên x2 cũng không còn quan trọng như xưa . Cắt luôn cho nhẹ người

mrtrien

Năng động
tớ cũng nghĩ như bạn vậy đó nhieeufkhi khách nó vào hỏi quán có pc không bảo không cái lần sau nó chẳng muốn đến nữa rồi thế là mất khách

doanngoc1080

Thành viên
trót gia hân gcafex rồi ko lẽ ko fix được nữa, moi lan van fix duoc ma

doanngoc1080

Thành viên
đề nghị gcafex lên đây nói rõ xem tình hình thế nào rồi, đang fix hay thấy không fix được nữa nen ngừng rơi để tôi biết đường chuyển sang hướng khác

các tool dạo này bị hành ghê quá, chủ nét ko G HB cũng vậy ? vậy sao ko đánh sập server x2 của nó đi nhỉ :D

Vu Tien Hai

Thành viên
Game thủ thì la ó.chủ nét thì khốn đốn lo sợ mất khách.Bán tool thì im ru.Hix gặp hôm nay co event Fifa nữa chứ.Khổ cái thân giải thích cho khách từ sáng giờ :(

atulas1989

Thành viên
Thông báo cho các bạn biết..gcafex hay caibang gì cũng không fix được đâu...Nghe nói gcafex và caibang nó mua key tổng về bán lẻ cho phòng máy mà không hỗ trợ bootrom nên giá rẻ..key đó cũng thông qua server của garena...Nên giờ gcafé Hòa bình đã liên kết với garena cắt đứt đuôi cảu cáibang và gcafex rồi..Ngồi hóng đợi Trung quốc mua tập đoàn của garena ở
Singapore rồi đợi Vinagame hợp đồng với trung quốc mua lại key gca..
Nhưng mà tới lúc đó...các bác quản lý net hơi bị khổ vì lúc đó không biết chuyện gì xảy ra khi hàng đã độc quyền keke :D

chuonguyenvn

Thành viên
Thông báo cho các bạn biết..gcafex hay caibang gì cũng không fix được đâu...Nghe nói gcafex và caibang nó mua key tổng về bán lẻ cho phòng máy mà không hỗ trợ bootrom nên giá rẻ..key đó cũng thông qua server của garena...Nên giờ gcafé Hòa bình đã liên kết với garena cắt đứt đuôi cảu cáibang và gcafex rồi..Ngồi hóng đợi Trung quốc mua tập đoàn của garena ở
Nhưng mà tới lúc đó...các bác quản lý net hơi bị khổ vì lúc đó không biết chuyện gì xảy ra khi hàng đã độc quyền keke :D

Sao lại ko hỗ trọ bootroom, đăng ký xài 30 máy bootroom mấy năm nay rồi

phuoctienag

Thành viên
tools cai bang moi update phien ban moi, sang gio co pc may co may khong? thằng x2 LMHT, PC FO3, HON VIP, Gold Member đệch cụ lừa đảo, nạp 100k có thấy con mẹ gì đâu
Bác nói thiệt không vậy? Mình pm fb nó hỏi nó bảo là "Bên m tạm thời ngưng đăng ký mới bạn nhé". Nguyên văn luôn nhé, với lại mình lên đây hỏi có bác kia nói ko an toàn mà bác còn cố nạp vào thì mình chịu.
Còn cái vụ tool cái bang thì mình giống bác. Lúc sáng cài có biểu tượng ngoài tool mà nhận ko được, khoảng 3h 4h chiều thì cài được mấy máy chạy được mấy cái x2 với PC xong caibang lại bảo trì. Bảo trì, nâng cấp xong xài hết được =))

Chỉnh sửa cuối:

phuoctienag

Thành viên
Mình nghĩ caibang với gcafex làm 1 cái sever giả sever garena hoặc hack gì đó để được nhận thưởng bạn (mình đoán thôi nha @@). Chứ không có vụ mua key tổng thể đâu. Vì có lúc tool được x2 6 trận 1 ngày còn key chỉ được có 3 trận 1 ngày :v. Cái đợt mà đổi file host gì đó để nhận x2 á:3

Top Bottom