Có gì mới?

Hỏi về phí phòng máy CSM

baloc90

Thành viên
tình hình là mình muốn chuyển qua dùng thử CSM nhưng không biết có OK không,bên kỹ thuật CSM nói là cài và thu phí liền trong ngày.Nhưng mình thì muốn dùng thử.Không biết thông tin này chính xác không mong các bác đang dùng CSM hỗ trợ giúp.

jonnypham

Thành viên
CSM xài OK, nhưng về cái vụ cài và thu phí trong ngày thì mình hok biết, vì từ đó giờ tự làm chứ hok nhờ KTV CSM bao giờ, chắc chính sách mới ép lên VIP đó thôi.

anhtuanqb

Thành viên
nếu xác định miển phí thì csm và phải tự làm, còn thu phí thì gcafe cho lành, thời này là thời của game garena, nên xài của nó, game đở bị hành

vu van nam

Thành viên mới
dùng csm thì có cái game j đâu giờ chỉ fifa lol cf mà đi dùng csm thì dễ đóng quán

nhatquang1024

Năng động
em không đồng ý với bác bên trên vì làm net thì dùng phần mềm gì đi nữa thì cũng không liên quan gì tới đóng quán cả. Đâu cứ phải dùng gcafe thì mới chơi được fifa, liên minh, đột kích. Làm net thời này thì cần làm chủ được hệ thống quán net chứ ko nên dựa vào đội ngũ hỗ trợ kỹ thuật quá nhiều.

dùng csm thì có cái game j đâu giờ chỉ fifa lol cf mà đi dùng csm thì dễ đóng quán
bác này ko biết gì vào phán như thánh.
garena chỉ được cái x2 ip vs vip men ber và vài cái khuyến mãi mà giờ cho tụi nó cũng chả thèm. như x2 ip
games chơi được hay ko thì chả liên quan gì đến cái phần nềm bootrom và tính tiền.
bootrom vs phần nềm tính tiền nào cũng chơi dc cả.
máy người chơi games ở nhà 1 máy tính thì sao.

jonnypham

Thành viên
Bạn nói vậy có "quơ đũa cả nắm" không vậy ? Mình đang dùng CSM từ lúc "khai sinh" tới giờ sao chưa bao giờ nghĩ tới đóng quán :D. Xài gì không quan trọng. Quan trọng mình có nắm bắt để làm chủ nó tốt không thôi, chứ nói xài CSM không chơi được LOL, FF, CF thì hoàn toàn không đúng chút nào. Bản thân Gcafe mà game LOL và FF còn lỗi lên lỗi xuống. {21}

Tuanndh

Thành viên
Địa điểm
Ninh Thuận
Phần mềm sử dụng cho phòng net không là tất cả, còn nhiều yếu tố khác để khách thích tới chơi. ^^

ongsau111

Thành viên
Biết thì vô phán, không biết thì chỉ nên đọc thôi.@@
câu nầy đúng nhất nè.mình chỉ đọc và hỏi thôi...không phán.......cho mình hỏi xíu.mình xài NXD,win7x64 chơi LMHT khi vào tới game báo lổi "TRÒ CHƠI BỊ LỔI VUI LÒNG KẾT NỐI LẠI"nhưng kết nói mãi không dc.Có cao nhân nào chỉ giúp minh fix image.Thảnh thật Cám ơn.

vanhocdoan

Thành viên
Mình dùng CSM rất lâu rùi về chất lượng thì không bàn đến . Nhưng các chính sách của CSM gần đây làm tôi không mấy thiện cảm . Nhưng khu vực tui không có lựa chọn khác nó thông đồng với VHTT bắt buộc phòng nét trên địa bàn phải dùng CSM rùi .

Top Bottom