Có gì mới?

Hỗ Trợ VNG khi Chuyển Qua CSM Trong Tháng 9 , 10

quanprg

Thành viên
Bạn KTVCSMHanoi nhờ bạn nhắn gởi lời đến các xếp VNG suy nghĩ lại về cách hỗ trợ khách hàng và ưu đãi những chủ phòng Net sử dụng CSMBOOT cho có trước có sau , chẳng hạn như mình và các chủ phòng Net sử dụng CSMBOOT trước đây , dược khoảng 4 tháng không được hổ trợ , ưu đãi , cách làm vậy mình thấy VNG nó sao sao nhỉ , cám ơn Bạn đã đọc những dòng này.
a vit ƠI ƠI ƠI BẤT CÔNG QUẢ HẢ ANH ........................... :)

0933247107

Thành viên
e ủng hộ ý kiến vs bác VNG thế này khiến người đang sử dụng csmboot muốn chuyển qua cái khác

philipfin

Thành viên
Bạn KTVCSMHanoi nhờ bạn nhắn gởi lời đến các xếp VNG suy nghĩ lại về cách hỗ trợ khách hàng và ưu đãi những chủ phòng Net sử dụng CSMBOOT cho có trước có sau , chẳng hạn như mình và các chủ phòng Net sử dụng CSMBOOT trước đây , dược khoảng 4 tháng không được hổ trợ , ưu đãi , cách làm vậy mình thấy VNG nó sao sao nhỉ , cám ơn Bạn đã đọc những dòng này.
mình cũng đồng ý với ý kiến bạn vitxim, và theo mình nghĩ là nếu không hỗ trợ về tiền thì cũng phải hỗ trợ về phần mềm có nghĩa là người dùng sao thì được tiền và sử dụng bảng csmboot cao hơn, còn người dùng trước lấy ra thí nghiệm thì sao không được sử dụng cùng bảng csmboot mà phải sử dụng bảng thấp hơn, vì vậy mà có nhiều bạn không cam tâm.

Top Bottom