Có gì mới?

Hỏi Help ! Mình muốn xin image win 10 gcafe hb. Ai có cho mình xin với.

tiencong

Thành viên
Mình cũng cài win 10 trên idc của gcafe hb, nhưng rất hay bị lỗi
"stop code memory management"
Win 7 của mình thì không bị. Ai biết sửa lỗi thì chỉ giúp mình với. Hoặc có bản image win 10 của gcafe hb thì mình xin với.
Cấu hình. Cpu i3 6100. Main b150. Ram ddr4 4g 2133. Card 750ti 2g

loilamcuachua

Năng động
đừng ham hố win 10 gcafe , không ra cơm cháo gì đâu

dinhduyphoenix

Thành viên
mình dùng win 10 chơi game fortnite voi PUBG không giật bạn à.
Ông này nói chính xác nè. Win 10 chơi game ngon nhất nhé: pubg, dota2, lol,fifa...các game offline khủng.Chỉ có những game cũ đòi 16bit màu như: Audition, CF VTC, võ lâm server lậu là chơi tốt trên Win7 nhưng vẫn chạy tương đối tốt trên Win10.
Còn nhiều anh em nói chạy Win10 trên Gboot hiệu năng không tốt mình nghĩ do: Gboot hiện nay không có cái Image Win10 nào chạy ngon nên mới vậy. Cái này đành chịu vì bên Gcafe HB cho đến bây giờ là Tekko cũng không làm được

tiencong

Thành viên
Ông này nói chính xác nè. Win 10 chơi game ngon nhất nhé: pubg, dota2, lol,fifa...các game offline khủng.Chỉ có những game cũ đòi 16bit màu như: Audition, CF VTC, võ lâm server lậu là chơi tốt trên Win7 nhưng vẫn chạy tương đối tốt trên Win10.
Còn nhiều anh em nói chạy Win10 trên Gboot hiệu năng không tốt mình nghĩ do: Gboot hiện nay không có cái Image Win10 nào chạy ngon nên mới vậy. Cái này đành chịu vì bên Gcafe HB cho đến bây giờ là Tekko cũng không làm được
ừ bạn à. nhân viên đến tận nhà. kỹ thuật còn kém hơn cả mình thì cài sao được gboot ngon. bác nào có kiến thức buil image tốt chỉ mình với. mình tự buil win 10 cho quán dùng.

Nguyen nhat truong

Thành viên
Bản win 10 của GHB đúng là bị lồi memory management , chưa khắc phục được , dùng được tầm 1 tuần là bắt đầu xuất hiện và còn lỗi không vào được game , bug plat nữa

Top Bottom