Có gì mới?

Thông báo Hack time, phá quán nét và làm dis mạng

sharaiso102

Thành viên
anh em CPN cẩn thận nhé. chẳng là mấy hôm nay e thấy doanh thu của phong nét thấp. mặc dù lượng khách vẫn như mọi hôm. cộng với hôm nay tự dưng 1 số máy bị treo + khởi động lại. mạng request time out liên tục. cuối cùng e cũng tìm ra là do 1 thằng khách nó phá. e thấy nó vao mấy trang web của bọn hacker, down down chép chép. rồi xin link hack qua facebook. nó chạy phát máy bị khởi động lại. nó chạy cái mạng bị requẻt time out. e dùng gcafe chính hãng mà xảy ra tình trạng như vậy thật thất vọng. đây là 1 trong số những trang web mà nó dùng mọi người cẩn thận mà tránh nhé. ( có cả hack time chơi hội viên đó các bác )http://wap99.xviet.mobi/
bác nào gặp trường hợp này rồi thì chia sẻ kinh nghiệm cho ae nhé

hoiquannet

Năng động
nấm đầu nó lôi ra khỏi quán dần cho nó 1 trận bác sợ nó à

gtdcomputer

Thành viên
Giới hạn session với bandwidth trên moderm lại, bọn tập tành háck hiết này nọ, tải mấy cái soft ddos, rồi ddoss mấy trang web bé tẹo như hạt gạo, mà làm dơ cả phòng nét =)). Trc ở chỗ t có 1 thằng, t mở mấy máy khác 300 session, máy nó t khóa con 100 hắn éo làm gì được, bùn quá tính tiền về lun ;v

Cơ mà nếu nó là ng quen thì nói vơi snó, song kêu nó qua phòng game nào gần gần đó mà chơi =))

sharaiso102

Thành viên
Giới hạn session với bandwidth trên moderm lại, bọn tập tành háck hiết này nọ, tải mấy cái soft ddos, rồi ddoss mấy trang web bé tẹo như hạt gạo, mà làm dơ cả phòng nét =)). Trc ở chỗ t có 1 thằng, t mở mấy máy khác 300 session, máy nó t khóa con 100 hắn éo làm gì được, bùn quá tính tiền về lun ;v

Cơ mà nếu nó là ng quen thì nói vơi snó, song kêu nó qua phòng game nào gần gần đó mà chơi =))
bác có thể nói rõ chút được k? mấy cái này e k rành lắm. có link hướng dẫn cho e thì càng tốt. chứ k chắc e bán nhà ra đê ở mất :(

gtdcomputer

Thành viên
Cái này mỗi moderm mỗi khác bạn à, bọn kỹ thuật viên như mình mới biết mò, bạn có quen biết tên kỹ thuật viên nhà mạng nào ko nhờ ng ta lại xem rồi làm. Nhưng chỉ là khắc phục tạm thời thôi, chứ bọn nó phá thì kiểu gì cũng nát, tốt nhất là nói thẳng mặt nó cho nó đừng phá là được :v

phutcp

Năng động
nhớ mặt nó.khi nào nó vô bật netcut ngắt mạng máy nó.cho nó ra tính tiền về.khỏi nói qua nói lại chi cho mất lòng

Phù Du Kiếp

Guest
rất cảm ơn bài chia sẽ của chủ thớt!Nếu anh em nào có kinh nghiệm thì xin vui lòng viết ra để chúng ta cùng nhau học hỏi.Riêng em,thì em dùng theo từ khóa,hack,ddos,.... thì cái trình duyệt cái bụp như đóng úng dụng.Bởi vậy,khi đang chơi nghe bé nào la lên là biết bé đó :D...khỏi lăng tăng

sharaiso102

Thành viên
rất cảm ơn bài chia sẽ của chủ thớt!Nếu anh em nào có kinh nghiệm thì xin vui lòng viết ra để chúng ta cùng nhau học hỏi.Riêng em,thì em dùng theo từ khóa,hack,ddos,.... thì cái trình duyệt cái bụp như đóng úng dụng.Bởi vậy,khi đang chơi nghe bé nào la lên là biết bé đó :D...khỏi lăng tăng
chỗ bác làm vậy còn được chứ chỗ e 10 máy thì đền 7 máy nó hack đột kích rồi. nếu khóa từ hack thì chắc nó bỏ quán e mà đi quá :3

sharaiso102

Thành viên
Cái này mỗi moderm mỗi khác bạn à, bọn kỹ thuật viên như mình mới biết mò, bạn có quen biết tên kỹ thuật viên nhà mạng nào ko nhờ ng ta lại xem rồi làm. Nhưng chỉ là khắc phục tạm thời thôi, chứ bọn nó phá thì kiểu gì cũng nát, tốt nhất là nói thẳng mặt nó cho nó đừng phá là được :v
e cũng làm ktv 1 time rồi. nhưng chưa bgiờ e nghịch đến cái đó. Nãy e vừa vào modem thấy cái session limit rồi. cũng đã hình dung ra...nhưng chưa dám nghịch vì đang full. dự là tối phải mò 1 chút vậy :v

sharaiso102

Thành viên
e cũng vưa khóa cái ddos rồi còn từ khóa nào nữa k share cho e với. tks bác

Điệp Trần

Chuyên Gia Lĩnh Vực Nhậu Ké
hôm đợt mình củng bị mà bây h kêu nhà mang thay modem moi roi sesion giam ròi ma sao vào face vẩn lak quá đi có cách nào giúp em với

hoiquannet

Năng động
Bác nào có kinh nghiệm ,đưa hình ảnh với dẫn chứng lên cho anh em dể mò.e thì e chưa bị dính nhưng phải đề phòng tụi nhỏ bây giờ

danviet98x

Thành viên
Cái này chưa là cực phẩm phá phòng NET mừ. từ khóa nên thêm vào là " RAT, Bios, CPUZ" kiếm thêm mấy cái tool kiểm tra phần cừng add hêt vô. Tại sao thì đừng hỏi nhé. (Ai đã biết xin đừng trả lời tại sao lại phải add mấy cái này vào).

Top Bottom