Có gì mới?

GTA V FIVE M

NetChienBinh

Thành viên
Vào thẳng vấn đề :
Mấy anh cho em hỏi ! Đó giờ source GTA V FIVE M của em vẫn vào bình thường ! Dạo gần đây có khách chơi lại thì không vào được nữa !

1 - Chạy launcher lên xong đăng nhập steam xong thì không thấy hệ thống chạy lên FIVE M và Rockstar im ru luôn không báo 1 lỗi nào hiện lên !
2 - Launcher GTA V offline của em liên kết đường dẫn với floder GTA V bên source có five m thì vào bình thường

Nói tóm lại là online thì em ko liên kết được rockstar và five m được như cũ nữa ! Còn chơi offline thì vào game bình thường .

Mong được tư vấn khắc phục từ mấy cao nhân ạ ! Source GTA V em đã xóa vì em nghĩ nó cũ quá và đã dow new hoàn toàn từ epic game ạ ! Ngay cả FIVE M và rockstar em cũng dow mới cũng không vô chơi được ONLINE FIVE M ạ ! Em xin chân thành cám ơn !

MKNet

Điều hành chính
Thành viên BQT
phải đăng nhâập vào rockstar rồi mới chạy fivem lên, nếu máy cá nhân thì lần sau sẽ k cần đăng nhập rockstar nữa

NetChienBinh

Thành viên
phải đăng nhâập vào rockstar rồi mới chạy fivem lên, nếu máy cá nhân thì lần sau sẽ k cần đăng nhập rockstar nữa
Anh cho em hỏi là có cần mở super cài rockstar ko anh ! Hay chỉ làm như a nói là vô được FIVE M . E cám ơn !

MKNet

Điều hành chính
Thành viên BQT

Top Bottom