Có gì mới?

Hỏi Giúp mình với

langtudatinh1989

Thành viên
minh đang xài bootroom nxd tính tiền csm, nhưng mình muốn lấy code đột kick mà minh ko đem nó lên csm lick được, ai biết làm như thế nào chỉ mình với, mới làm net nên ko có nhiều kinh nghiệm a

jonnypham

Thành viên
"Không đem lên CSM Click được " là sao Bác ? Không hiểu ý của Bác.

nuoitrau

Thành viên
mở 1 máy con có đôt kích, rồi lên csm click máy chủ thiệt lập máy con xong chọn thêm game chọn đột kích vậy là ok

jonnypham

Thành viên
Vậy bạn phải có 1 máy con có HDD, cài Win + CSM, và down CF về. Xong, vào CSM Click Server chỉnh CSM Click Server về chế độ có ổ cứng, kế tiếp chọn mục Games Online và chọn chức năng kết nối thư mục Games và lưu lại cấu hình CSM Click Server ( backup lại ). Lưu ý là đường dẫn phải cấu hình giống với đường dẫn ổ Games mà Server NXD map xuống máy trạm nha ( VD : D:/Games Online/DotKich )Rồi bật máy chủ NXD lên, để máy tính tiền kết nối với máy chủ NXD, sau đó chọn chế độ Restore bản backup của CSM Click, chỉnh CSM Click Server về chế độ không ổ cứng ( Bootrom ) và mở máy trạm bất kỳ kiểm tra xem đã có hình gói quà chưa là xong. Chúc bạn thành công.

vanthoi_it

Thành viên
Cái Nodeservices trên Server sau đó dùng CSM CLICK trên máy tính tiền kết nối đến nó xem !

langtudatinh1989

Thành viên
Vậy bạn phải có 1 máy con có HDD, cài Win + CSM, và down CF về. Xong, vào CSM Click Server chỉnh CSM Click Server về chế độ có ổ cứng, kế tiếp chọn mục Games Online và chọn chức năng kết nối thư mục Games và lưu lại cấu hình CSM Click Server ( backup lại ). Lưu ý là đường dẫn phải cấu hình giống với đường dẫn ổ Games mà Server NXD map xuống máy trạm nha ( VD : D:/Games Online/DotKich )Rồi bật máy chủ NXD lên, để máy tính tiền kết nối với máy chủ NXD, sau đó chọn chế độ Restore bản backup của CSM Click, chỉnh CSM Click Server về chế độ không ổ cứng ( Bootrom ) và mở máy trạm bất kỳ kiểm tra xem đã có hình gói quà chưa là xong. Chúc bạn thành công.
Thanks bạn nhiều

Top Bottom