Có gì mới?

Giúp mình với!!!

lenguyennb

Thành viên mới
Mình có tải bộ cài icafe 9.1.5 mình cài đặt và crack rất ok , máy trạm nhận bình thường , khởi động server lại các service đều chạy , nhưng hôm sau khi em mở lại server thì system disk service và data sync service bị stop như trong hình, icafe không load được image nữa và báo primary ser abnormal.

Attachments

28,7 KB · Đã xem: 0
có xài Gcafe chung ko bạn ? thấy 1 số ae xài chung với gcafe nên cũng có bị stop do xung đột. ( giờ xài icafe 9.2.0.0 nhé bạn, ai lại 9.1.5 )

lenguyennb

Thành viên mới
Không bạn ơi, mình tải trên mạng về cài nó là bản 9.1.7, cài đi cài lại mấy lần nhưng cứ tắt máy bật lên là bị thế, không load được image nữa.

Không bạn ơi, mình tải trên mạng về cài nó là bản 9.1.7, cài đi cài lại mấy lần nhưng cứ tắt máy bật lên là bị thế, không load được image nữa.
vậy có khi bạn thiết lập sai 1 cái gì đó thì nó mới vậy? tốt nhất là bạn gỡ cài đặt icafe, sau đó xem có thư mục nào của icafe trong ổ C bạn xóa đi rồi khởi động lại máy cài lại nhé, giờ có ver 9.2.0.0 siêu ngon, nên cài bản này để trải nghiệm phong thủy đi lên!

hoàng hải nam

Thành viên
Địa điểm
Bắc Giang, Việt Nam
vậy có khi bạn thiết lập sai 1 cái gì đó thì nó mới vậy? tốt nhất là bạn gỡ cài đặt icafe, sau đó xem có thư mục nào của icafe trong ổ C bạn xóa đi rồi khởi động lại máy cài lại nhé, giờ có ver 9.2.0.0 siêu ngon, nên cài bản này để trải nghiệm phong thủy đi lên!
bạn có crack 9.2.0 chia sẻ cho mình với

lenguyennb

Thành viên mới
Cảm ơn bạn nhé, mình cài được rồi. Hi vọng nó ổn định!

caubedalat

Thành viên
icafe có 1 số bản bị như vậy, mình thấy 9.1.9 và 9.2.0 là ổn nhất

Tgaming

Thành viên
bạn có cài cái gcafe console trên server ko, nếu có phải set nó chạy auto deplay còn thằng icafe là auto luôn, trong phần chạy services của win ấy , mình nhớ trc mình bị vậy sửa như thế,

chuotgia

Thành viên
Cứu với mình kick vào barclientview trên máy chủ giờ không khởi động được main service lên được :((

Attachments

• New Bitmap Image (2).png
    New Bitmap Image (2).png
    88,6 KB · Đã xem: 0
  • New Bitmap Image (3).png
    New Bitmap Image (3).png
    830,7 KB · Đã xem: 0

omasakis

Thành viên
thường là lỗi data. chép data khác vô thử lại xem

Top Bottom