Có gì mới?

Hỏi Giúp em xem lỗi này với ạ.

mr.hoàng phong

Năng động
Em đang dùng csm vng, máy e tự nhiên bị lỗi bật lên chỉ sáng phím và chuột ko lên màn hình. Em vào bios chỉnh kiểu gì giờ bật lên thì nó lỗi như hình dưới ạh.20180209_145408.jpg 20180209_145312.jpg

neski

zero.theworkpc.com
Dạ cái này em có chuyển rồi nhưng nó vẫn vậy,
Vậy chết main ùi!
với cả từ khi e nâng cấp lên csm vip thì hay gặp lỗi khi máy tắt chỉ tắt được màn còn phím chuột vẫn sáng chẳng hiểu bị sao. bên csm cũng bó tay :(
Đó là lỗi đèn đỏ Icafe8 v9, hiện vẫn chưa ai khắc phục triệt để được...

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Phím chuột vẫn sáng khi tắt máy là thiết lập trong Bios,tắt nó đi như tắt led tai phone,chừng nào tắt máy mà quạt vẫn quay mới là đèn đỏ.Đừng hở 1 chút là cứ đèn đỏ đèn xanh @discovery3:)

mr.hoàng phong

Năng động
Phím chuột vẫn sáng khi tắt máy là thiết lập trong Bios,tắt nó đi như tắt led tai phone,chừng nào tắt máy mà quạt vẫn quay mới là đèn đỏ.Đừng hở 1 chút là cứ đèn đỏ đèn xanh @discovery3:)
Dạ của em khách chơi xong để máy tự tắt cũng bị mà mình tắt máy bằng phần mềm cũng hay bị lắm ạ, khi tắt máy phím chuột vẫn sáng mỗi màn hình tắt và e nghe thì trong quạt vẫn chạy ầm ầm ạ

neski

zero.theworkpc.com
Dạ của em khách chơi xong để máy tự tắt cũng bị mà mình tắt máy bằng phần mềm cũng hay bị lắm ạ, khi tắt máy phím chuột vẫn sáng mỗi màn hình tắt và e nghe thì trong quạt vẫn chạy ầm ầm ạ
Phải rùi! Tới tháng nên đèn đỏ đó bác :)) Và đính chính lại thêm một lần nữa nâng ram lên 8GB không thể hết. Đừng nghe dại mà tiền mất tật mang... Ai bảo 8GB hết bệnh, ném ultra qua làm cho bị lại {19}

Top Bottom