Có gì mới?

Giúp đỡ! CSM CLick trên CSMboot

• Thread starter Phù Du Kiếp
  • Bắt đầu

Phù Du Kiếp

Guest
mình hiện tại đã chạy demo csmboot OK rồi,nhưng mình ko thể sử dụng csm click cho csmboot được.Bạn nào làm được vui lòng giúp mình nhé.
Chân thành cảm ơn các bạn

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Cái này bạn triển khai bằng CSM click trên máy chủ tính tiền nhé!

Phù Du Kiếp

Guest
mình có triển khai trên CSM Click Server nhưng khi ở máy trạm click vào biểu tượng game thì vẫn báo lỗi như trên " thư mục ko tồn tại ".
** Mình đã cấu hình CSM click => máy trạm không ổ cứng => chọn máy chứa game là Demo CSMBoot VNG

ktvhungvn

Thành viên
mình có triển khai trên CSM Click Server nhưng khi ở máy trạm click vào biểu tượng game thì vẫn báo lỗi như trên " thư mục ko tồn tại ".
** Mình đã cấu hình CSM click => máy trạm không ổ cứng => chọn máy chứa game là Demo CSMBoot VNG
sao lại là demo VNG nếu máy server đã nhận được ổ game của bạn thì trên csmclick bấm vào cấu hình chọn máy chứa game là VNG
còn báo không tìm thấy thư mục chứa game thì bạn cần kiểm tra lại ổ game bạn đặt ký tự ổ là ổ D hay ổ gì "trên máy server bấm vào update Game sẽ có thiết lập "
hoặc bạn có thể alo cho mình mình TW xem 0974.947.942 & 0977.947.942

tinhvnn1

Thành viên
cám ơn ông anh nhiều ,bị lỗi này seach trên google thấy sdt của ông anh gọi cái ông anh hướng dẫn tận tình ,thế là ok ,chúc anh và gia đình sức khỏe làm ăn tốt ạ

langtuhoatulip_007

Thành viên
lỗi này là do bác chưa chọn đúng thư mục máy chứa game với thư mục máy trạm chứa game nên nó chưa đồng bộ game cho bác thôi, nói chung cái csm click cũng rễ dùng và rất tiện , bác cứ vọc 1 hồi là ra àh

netvuan

Thành viên
Xin hỏi bác chủ thớt cái này. Bác cài CSMboot nào? dùng image winXP hay win7? Xài ổn định không? E định test thử mà sợ bị ăn hành

tinhvnn1

Thành viên
e nè ,đang dùng csmboot 1.95 ,win xp,ngon lành chẳng sao ,quan trong người làm IMG\

net_thu

Thành viên
làm win xp thôi cưng ah , ổn định là trên hết đưng yêu kha học jhjhjhj

Top Bottom