Có gì mới?

Chia sẻ Giới thiệu phần mềm quản lý phòng NET Pancafe

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
okey ! em cũng đã nghĩ tới !
còn vấn đề nữa là mệnh giá em thấy tính bằng $ thì làm sao chuyển sang VND dc nhỉ ! ?
tối nay cho chạy thử !
Vào Coltrol Panel >>>Region (vùng miền) thiết lập lại đơn vị time/tiền về VN. Vậy là nó hiện thứ ngày của VN, tiền cũng hiện đ ....

phongnetnam

Năng động
Chắc phải thông não dùm quá mấy bác. cài pm này mình có phải cài cái mysql như csm ko, còn máy trạm mình cài phần nào.

bacninh4

Năng động
bác chủ top chỉ cách chặn web để nó khỏi chiếm trang chủ ở cilent - chứ cái pancafe này nó chiếm khiếp lắm . Tôi chặn thử rồi mà ko ăn thua

beck209

Thành viên
đợi em hết 1 năm CSM vip rồi em cài xài thử :D. mới cài CSM vip được 2 tháng à. bỏ thì tiếc tiền

phongnetnam

Năng động
Nó là 1 file zip gồm cả client và server. Cài trên máy nào thì lúc đó nó sẽ hỏi! Nó không chạy MySQL. Mà nó sẽ chạy data riêng của nó.....
PANYAZILIM
Do em tải về giải nén nó có 1file cài đặt ko giống các phần mềm kia servr cài riêng, cilent cài riêng nên em lúng túng ko biết cài như thế nào nên nhờ ae chỉ giúp .cảm ơn bác nhiều .

Chỉnh sửa cuối:

Lam Vo

Thành viên
bị lỗi một số máy trạm không hiện thông tin bên cột cao bên phải bác ad ơi, như bị lag đó, máy trạm chạy win 10

thanhtrieu1206

Năng động
Anh nào thông não giúp em cái lịch sử giao dịch vs nhật ký web nằm ở chỗ nào vậy các anh

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa

Tính năng cho phép ghi nợ, nạp tiền, trừ tiền. Tính toán giờ chơi theo nhóm máy (nếu set tiền nhóm khác số giờ sẽ khác) Thống kê trên được tính cả số tiền đang còn và số cho nợ.

Bán thẻ với nhiều lựa chọn.

bacninh4

Năng động
hình như nó ko có tính năng đổi máy hay sao ấy. Tìm mãi ko thấy

Lê Hoàng Vũ

Thành viên
8-> Theo như thông tin em được biết thì Tháng 12 này csmclick sẽ bị khóa chức năng auto update và csm billing sẽ bị khóa không cho thêm HV .
Các anh chị nên chuẩn bị tinh thần ĐÓNG VIP - CHUYỂN SANG CÁI KHÁC XÀI v.v.v.

bacninh4

Năng động

Top Bottom