Có gì mới?

Hỏi Gcafe' HB hay CSM đây? Giúp em với!

Thắng Xoăn

Thành viên
Lâu lắm ko trở lại hihi.Em vẫn khỏe vẫn là trùm nét 1 số a e trên này đặt ra.Từ hôm e mở giàn là xài cái gcafe hb dạo này tết nó cho em đứng 2 lần r và hôm nay 1 lần nữa e cay lắm rồi ấy.Chửi mẹ cả nhân viên kĩ thuật đ*t nó có hơn em 1 tuổi thôi n 93.Nay nó chơi đủ trò tháo 1 thanh ram 8gb của em rồi phán các kiểu nhưng e éo quan tâm vì e biết cn sắp éo có chỗ rồi.Nhưng dắt cái các bác hiểu tại sao ở em phải cài vì khu vực em k theo cái này là ăn đòn ngay.Nhưng nhiều bạn e ở xã vẫn cài csm ổn định ok ngon và e cũng phải công nhận chơi game trên csm ngon thật chứ cái gcafe hb này chậm và thỉnh thoảng đứng hình 1 2s mà hay lỗi.E nên đây nhờ các bác chỉ giáo là nên đớp cái csm ko vì em còn hđ 2 tháng gafe hb.Mai em sẽ cài cái csm và kệ cm bọn văn hóa lợi ích mình là chính thứ 2 em đã tạo điều kiện công ăn việc làm cho thằng kt gcafe hb rồi mà n k biết điều thì kệ cụ nó thôi.cám ơn anh em đã xem và em xin lời khuyên ạ !

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Hiệu năng của GHB (Vietbooot) không bằng Icafe nên ta chuyển qua dùng bootrom Icafe. Hiện crack tràn lan, chạy khá ổn. Đừng sờ vào Icafe của VNG luôn. Hãy tải từ trang chủ icafe8.com. Cài hoàn chỉnh thì chỉ cần cái up game của HB, anh em quen gọi là IDc, 3.0..., That all. Có hướng dẫn đủ trong forum.

Top Bottom