Có gì mới?

Hỏi Game warface khởi động rất lâu

ARCH_ANGEL

Thành viên
Không biết phòng mọi người có bị không, chẳng hiểu sao phòng mình mỗi lần khởi động game này phải chờ đến 15 - 20s mới vào được bên trong game. Cứ tưởng là khởi động lần đầu nó thế, nhưng khi out ra vào lại game thì vẫn chờ lâu như vậy, màn hình đen xì 15 - 20s mới hiện lên hình

jonnypham

Thành viên
Udate Flash mới chưa Bác ? Nếu vẫn bị thì Del cái cũ tải cái mới về xem thử kết quả

jonnypham

Thành viên
Vẫn thế bác ạ. Chẳng hiểu sao nữa. Em xóa flash 16 đi rồi, cài flash 19 mới nhất mà vẫn bị
Vậy Bác thử tải lại source Game xem tình trạng sao. Vì chổ mình không bị tình trạng đó, nhưng lúc trước FF3 thì bị như thế, cũng cà chập cà chờn, mình xóa cái cũ đi, tải cái mới ổn định đến giờ

chuminz1

Thành viên
chỗ mình WF cũng bị thế đang xài gcafe xxx

ARCH_ANGEL

Thành viên
Vậy Bác thử tải lại source Game xem tình trạng sao. Vì chổ mình không bị tình trạng đó, nhưng lúc trước FF3 thì bị như thế, cũng cà chập cà chờn, mình xóa cái cũ đi, tải cái mới ổn định đến giờ
Đã xóa đi và tải bản mới, update driver vga mới nhất, và giờ là thay vì chờ 20s thì giờ chỉ phải chờ.... 1 phút màn hình đen mới chơi được thôi bác ạ, đắng quá

cái này la do WF đó bác ơi, từ lúc nó úp lên phiên bản mới là vào game rất lâu, phòng e cũng như thế

Top Bottom