Có gì mới?

Chia sẻ Fix image 2004 boot lỗi xanh cỏ "Inaccessable boot device" đau đầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

buembeg

Thành viên
I want the password of the rar file of the program

cmadtn

Thành viên
cảm ơn bác nhiều đang đau đầu vụ này

falco_16

Thành viên
Ae có thể hướng dẫn cụ thể ko a
Tks ae nhiều

trangia

Thành viên
nghe bản win 2004 lỗi nhiều muốn vọc là phải có nhiều đồ nghề , cảm ơn bác chia sẻ.

Le quoc bao gia

Thành viên
Em là 1 thành viên cũng khá lâu của forum, từ trước tới giò mọi thứ đều lấy từ forum mà chưa có gì để trả lại . Nay nhân vụ icafe8 đang hành các bác với cái lỗi "Inaccessable boot device" đau đầu thì em có mò mẫm được cái tool bên Tàu cho các bác nghiên cứu . Em có test rồi nhá ... Ai vẫn bị thì do bộ cài win á . Trong file chia sẻ có 1 file txt hướng dẫn ,nói thật chứ em ko hiểu gì cả nhưng do kinh nghiệm tải crack game lâu năm thì nhìn phát là biết nó bảo mình làm gì dồi :D
Xem file đính kèm: 13809
Link : [Hidden content]
kéo về tét thử

fevzikeles

Thành viên
Em là 1 thành viên cũng khá lâu của forum, từ trước tới giò mọi thứ đều lấy từ forum mà chưa có gì để trả lại . Nay nhân vụ icafe8 đang hành các bác với cái lỗi "Inaccessable boot device" đau đầu thì em có mò mẫm được cái tool bên Tàu cho các bác nghiên cứu . Em có test rồi nhá ... Ai vẫn bị thì do bộ cài win á . Trong file chia sẻ có 1 file txt hướng dẫn ,nói thật chứ em ko hiểu gì cả nhưng do kinh nghiệm tải crack game lâu năm thì nhìn phát là biết nó bảo mình làm gì dồi :D
Xem file đính kèm: 13809
Link : [Hidden content]

thank you wery much. very goot.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom