Có gì mới?

Hỏi Esale không có thẻ Garena? Cần mọi người giúp đỡ..

atulas1989

Thành viên
Esale không có thẻ Garena giờ phải làm sao để có thẻ garena bán đây mọi người...
Ở mình toàn chơi liênminh,fifa dùng thẻ garena nhưng esale lại không có thẻ đó..
Mình xài CSMboot nên không đăng ký cyberpay được..hồi trước mình thử đăng ký nó báo phải nhập ID cyber Garena..nhưng mình làm gì có ID đâu..
Mọi người ai biết cách xài CSM mà bán được thẻ garena chỉ mình với nhé...Giờ mà chuyển qua bootrom gcafe của CTY Hòa Bình thấy phiền phức quá..

Nhân Vật Hư Cấu

Thành viên
Esale không có thẻ Garena giờ phải làm sao để có thẻ garena bán đây mọi người...
Ở mình toàn chơi liênminh,fifa dùng thẻ garena nhưng esale lại không có thẻ đó..
Mình xài CSMboot nên không đăng ký cyberpay được..hồi trước mình thử đăng ký nó báo phải nhập ID cyber Garena..nhưng mình làm gì có ID đâu..
Mọi người ai biết cách xài CSM mà bán được thẻ garena chỉ mình với nhé...Giờ mà chuyển qua bootrom gcafe của CTY Hòa Bình thấy phiền phức quá..
bán thẻ Viettel cho chúng nó @@ .
Nạp Viettel tương đương Garena mà

atulas1989

Thành viên
nạp VT bất tiện, nạp 2 lần mới nhận sò, triết khấu thẻ VT ít hớn nhiều thẻ Garena
Đúng rồi ak..bọn nó cứ thích mua thẻ garena thôi..Mấy thằng quán bên cạnh cứ nói với mấy đứa chơi game là quán mình làm gì có vé mua được thẻ garena..chỉ có quán vip như nó mới bán được thẻ đó thôi...Mà mấy đứa chơi game có biết éo gì đâu..về nói lại nghe bực mình ^^

pimpim

Thành viên
sao lại ko có thẻ garena hả , hết thẻ đt lên tổng đài họ up lại ,

Attachments

373,3 KB · Đã xem: 292

Top Bottom