Có gì mới?

Em xin post ít ảnh quán game mini của em ! 15 máy ạ.Ae nào muốn tư vấn mở quán hay cấu hình cứ alo

thanhich

Thành viên
1 năm đầu khách full suông sẻ, năm thứ 2 máy móc bắt đầu trục trặc hổng hóc đủ kiểu, năm 3 máy đi xuống, quán khác mở ra cạnh tranh và cấu hình bắt đầu thua so với quán mới mở...Nói chung Doanh số sẽ đi xuống từ từ nên tốt nhất 2 năm đầu rán cày ngày cày đêm. cày như trâu như bò là hay nhất. PHONG ĐỘ NHẤT THỜI ĐẲNG CẤP MỚI LÀ MÃI MÃI...

Hoang Thu Ha

Thành viên
E định làm tầm 28 máy cấu hình g4400 card 1050 ram 8 màn 27 được không bác?
Chủ yếu bác cần cạnh tranh với quán khác cấu hình như thế nào hoặc khu bác chơi game yêu cầu cấu hình như thế nào bác ạ.
E thấy bác nói cái G4400 thì nên lên hẳn G4600, màn thì không chắc to đã thích đâu ạ,e thấy nếu dùng dòng G bác vẫn nên dùng màn 24,còn các quán khác 27 rồi thì chắc chắn phải 27.

Thắng Xoăn

Thành viên
1 năm đầu khách full suông sẻ, năm thứ 2 máy móc bắt đầu trục trặc hổng hóc đủ kiểu, năm 3 máy đi xuống, quán khác mở ra cạnh tranh và cấu hình bắt đầu thua so với quán mới mở...Nói chung Doanh số sẽ đi xuống từ từ nên tốt nhất 2 năm đầu rán cày ngày cày đêm. cày như trâu như bò là hay nhất. PHONG ĐỘ NHẤT THỜI ĐẲNG CẤP MỚI LÀ MÃI MÃI...
chuẩn em cày ngày cày đêm cố lấy 40tr tháng này bác ạ =))

tankhuongqtm

Thành viên
mấy quán ở đây toàn 3k5/h nhưng em chơi hẳn 4k5 kệ chúng nó thôi ạ.Nói chung em được đội khách ruột rồi ạ.Ban ngày học sinh em k quan tâm lắm.Làm một mh cũng mệt lắm vệ sinh tất cả các thứ mệt mỏi lúc nào phòng e cũng sạch sẽ bàn phím sạch tai nghe các thứ để cẩn thận
Cấu hình của em đây
5 máy chơi pubg 6k/h lúc nào cũng có khách học sinh đặt.
10 máy chơi all game esport
G4560 + GTX 1050 + DUAL RAM 4G BUS 2400 (CHẠY dual e thấy tốt hơn ạ )
H110 + nguồn 400w.
24mp59 3tr8
bàn phím cơ fuhlen Earc
chuột fulhen x102 tai nghe v8 gaming chất lòi luôn ạ
Máy chơi PUBG của bác cấu hình như nào thế. Cho em xin thông tin em theo bác 10 máy PUBG với.
Cảm ơn bác trước !

kuteo18

Thành viên
bác cho em hỏi ghế bác mua ở đâu và mã gì vậy bác ? em kết cái ghế bác mua và cũng muốn xúc

tankhuongqtm

Thành viên
Bác cho em hỏi dùng phầm mềm quản lý gì thế, FREE hay tính phí vậy bác.
Em ko rành cái này lắm. Lúc thi công bên kia có hướng dẫn cho mình xài ko bác.

huy-12

Thành viên
Cấm đưa thông tin cá nhân vào box không cho phép

Có sửa bởi điều hành viên:

Top Bottom