Có gì mới?

Chia sẻ Em Mới Khai Trương. 28 máy ạ.

nguyenvanngochan

Năng động
quảng cáo trá hình luôn ! lúc em chuẩn bị làm net em đã thấy view này !

monster.526vt

Thành viên
Giờ mới để ý thớt dùng ovannx1. Chia buồn với thớt 1 tháng, tháng rưỡi là điếc 1 bên :(...
e dùng được hơn 1 năm mới dính . công nhận độc+ đẹp+ sáng tạo nhưng nhiều chỗ khiến cảm thấy lo. nhưng chắc bác nghiên cứu kĩ rồi, chúc bác sáng đêm đông khách.

vuke

Thành viên
ovan x1 như xịt, mốt bác sẽ hiểu @@

Kid2110

Thành viên
ovan x1 nhà mình mua được hơn 3 tháng nó tạch 44/45 con. con còn lại thì cái ốp tai nó cứng ngắc. em xin đầu hàng

thucvanpro

Thành viên
ovan x1 nhà mình mua được hơn 3 tháng nó tạch 44/45 con. con còn lại thì cái ốp tai nó cứng ngắc. em xin đầu hàng

Nhà em cũng dùng tai nghe X1, tai nghe X1 tương đối bền và và đeo lâu cũng không có cảm giác đau tai, nếu có bị sao thì cũng chỉ bị đứt mối hàn bên trong, tháo ra đính lại mối hàn là được. Ghế nhà bác đẹp thật, chúc bác luôn full khách.

Chỉnh sửa cuối:

vuke

Thành viên
Nhà em cũng dùng tai nghe X1, tai nghe X1 tương đối bền và và đeo lâu cũng không có cảm giác đau tai, nếu có bị sao thì cũng chỉ bị đứt mối hàn bên trong, tháo ra đính lại mối hàn là được. Ghế nhà bác đẹp thật, chúc bác luôn full khách.
bác xài sao hay vây? ko hỏng mic và điếc 1 bên à? xài sl bao cái?

thucvanpro

Thành viên
bác xài sao hay vây? ko hỏng mic và điếc 1 bên à? xài sl bao cái?

Nhà em chỉ có 20 máy, nếu điếc 1 bên tai thì bác cứ tháo ra kiểm tra cái loa nghe nó không hỏng chỉ có điều nghe lâu mới bị dè thôi, nó bị đứt mối hàn, hay chỗ vặn volume mạch bị nứt nhỏ bác hàn nối dây lại, còn mic thì em quán em bọn nó it dùng nên chưa em chưa sửa, em nghĩ lúc mua hàng bác check thật kỹ ban đầu tai nghe không sao, thì hỏng biết chỗ sửa.

maitd.72vt

Thành viên
cái ghế màu đỏ hãng gì vậy bác?..giá tầm bnhieu vậy ạ
28 máy mà nhìn có vẻ nhiều quá nhỉ.
chúc bác đắt khách

hoailinhvn

Thành viên
tai phone X1 thì xác định bác sắp nâng cấp thay nó rồi.

Top Bottom