Có gì mới?

Dùng bootrom của Gcafe và phần mềm tính tiền CSM

hoailinhvn

Thành viên
Mấy cao thủ giúp em chuyện này với!
Số là phòng net em có 20 máy nhưng em bổ sung thêm 10 em nữa
20 máy đầu em đã đăng ký xài Gcafe 7k/tháng rồi
nay 10 máy sau này em vẫn dùng bootrom chung server và cài phần mềm tính tiền CSM vừa để khỏi mất phí phát sinh 10k/tháng, vừa được khuyến mãi bên CSM.
em đã tạo 2 cái image riêng biệt cho 2 dãy phòng rồi mà làm chưa được, mong các đại cao thủ giúp dùm, xin cảm ơn và hậu tạ!
Giúp em cho thằng Gcafe và CSM sống chung với nhé!

NetAT

Năng động
xóa 10 máy cũ trong gcafe pro đi Add 10 máy mới vào ( 10 máy mới này chạy image khác nhé .nghĩa là có 2 image đó ạ 1 image cho chính hãng chạy 20 máy .1 image lởm chạy cho 10 máy mới ,10 máy mới này thành công khi nhìn thấy ở client có ổ games ) song lại xóa 10 máy mới đó đi add 10 máy cũ vào .để nguyên như vậy ......
LƯU Ý : khi add 10 máy mới vào gcafe pro =>nó đã nhận ổ games và menu games ngon lành rồi ta bắt đầu trỏ IP ổ games sang tây ban nha .10 máy mới của bác sẽ ko sử dụng được menu games của gcafe,vì ip mình đưa sang tây ban nha rồi tương tự như vậy .20 máy x lên xxx máy :D nhưng vẫn có ổ games bình thường .bác dùng menu nào thì kệ bác .nhưng máy này ko có x2 LMHT VIP FIFA và ko sử dụng được menu của gcafe .Chúc thành công ..ai làm được ấn Thanks cho em :D để em dữ thanks thanks Maimaicodon và đại ka Công Anh haha

Top Bottom