Có gì mới?

Chia sẻ DNS miễn phí với Dynu.com

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Không nhắc tới nhưng nếu không thông qua modem thì nó làm sao trỏ từ tên miền về camera được hả bác
À, chợt nhớ ra, tớ đang có 1 con cam coi qua IP nè, kg can thiệp gì hết, chỉ gán cho IP tĩnh, mở cổng của cam đó trong modem, tương ứng IP của cam. , rồi từ xa (tớ 2 quán) coi qua abc.dyndnu.com được, rất ổn định. Đồng chí nào không tin tớ cấp acc mà test.

Mèo hoang

Thành viên
À, chợt nhớ ra, tớ đang có 1 con cam coi qua IP nè, kg can thiệp gì hết, chỉ gán cho IP tĩnh, mở cổng của cam đó trong modem, tương ứng IP của cam. , rồi từ xa (tớ 2 quán) coi qua abc.dyndnu.com được, rất ổn định. Đồng chí nào không tin tớ cấp acc mà test.
biết là như thế nhưng không gán tự động bằng modem bất tiện lắm bác, cứ phải bật máy tính mới đồng bộ ip với dns được. Nếu modem hỗ trợ thì không phải cài phần mềm trên máy tính nữa. Mở port rồi thì gõ thẳng ip vẫn xem camera được mà bác.

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
DNS này ổn lắm. Mùa đứt cáp cũng cháp nhận được. Dùng hơn 1 năm chưa hề gì.

Trần Thanh Trường

Thành viên
Mọi người và Anh Minh Trí cho em hỏi thêm em dùng phần mềm cập nhật ip ở máy là một vị trí khác và cài 2 cái host cho hai cái đầu ghi camera ở 2 địa điểm khác nhau vậy nó có chạy được không ạ

Top Bottom