Có gì mới?

Hỏi Cứu CPN tool x2 trong tháng tết !!!

phongpro1991

Thành viên
Địa điểm
Tây Ninh
Tình hình là gần tết mà E xài Cái Bang chưa fix ok cho lắm . Nên e tín có ai cứu e 1 tháng qua dip tết không !! Tool ok - giá cả lun nha mấy bác . Em 13 PC

mynetcpn

Thành viên
Gcafe HB đi bạn , chỗ mình mai kt gHB vào gắn nè

truong2523

Thành viên
Mai ktv gcafe Hòa bình cũng xuống cài cho minh mặc dù đang cùng của bác caisbang và gcafe VNG TỐT nhưng cũng phải chia tay ạ

nhloi33

Thành viên
đang rầu cái tình trạng này nè... bữa có x2 bữa ko có... đt hổ trợ thì " thuê bao quý khách vừa gọi hiện đang trong tollet",,, chán vl... đang tính chuyển qua xài phần mền tính tiền của gcafe lun.. mệt quá rùi

Luân Liều Lĩnh

Guest
Gcafe HB đang miễn phí 6 tháng đó, đã fix lỗi lag game rồi ok lắm

PhuongChamNgoan

Thành viên
Xài HB đi rồi biết
Giống như kiểu buồn đi **** đi **** cũng phải gọi cho nó ấyo_O

Có sửa bởi điều hành viên:

PhuongChamNgoan

Thành viên
Quán tớ chuyển Gcafe VNG rồi...x2 IP LMHT được 2 trận khách chẳng ham,hầu như full tướng hết rồi...
Giờ thích làm gì thì làm,ko như cái kia,muốn chỉnh sửa 1 tý cũng ko được...nó cài thế nào biết thế ấy

phongpro1991

Thành viên
Địa điểm
Tây Ninh
Quán tớ chuyển Gcafe VNG rồi...x2 IP LMHT được 2 trận khách chẳng ham,hầu như full tướng hết rồi...
Giờ thích làm gì thì làm,ko như cái kia,muốn chỉnh sửa 1 tý cũng ko được...nó cài thế nào biết thế ấy
X2 quán mình cũng chả ai nhắc nhưng PC cho FiFa thì sao nè .... ai cũng nhắc .. với lại tết nhiều event thì sao ne :(

alo2

Năng động
Thất vọng với Gcafe HB rùi , bữa bị dụ cài G thái lag nguyên 1 tháng , kiên trì với tin tưởng tay nghề tụi nó mới để gần 1 tháng trời , thế mà fix cũng ko hết , làm mất khách mất doanh thu hết trơn , giờ qua luôn Gcafe CSM , ai biết dc sau này thằng G HB nó bị Gcafe CSM chơi thêm mấy vô nữa , dù gì Gcafe CSM cũng là bản quyền chính hãng , còn thằng kia ko biết chôm từ đâu ra nữa @_@ /

Top Bottom