Có gì mới?

Hỏi CSMBoot 2.0 sp2 đăng nhập CF chậm

Thuốc Lào

Tư vấn net dạo
Cái này là sao ta? Dk thế nào vậy Bác!
Hi bác!
Như những gì em đã nói đó bác. Điều kiện chỉ cần bác sử dụng Phần mềm khác sang CSMBoot là được tham gia chương trình bác ạ.
Nhưng phải tham gia trong thời gian có chương trình và được KTV xác nhận là đúng PM có tham gia.
Hiện tại đang có chương trình tặng 500k Plus và mượn máy in nhiệt bác nhé.
Nếu bác tham gia hội nghị khách hàng sẽ nắm được rõ hơn!

Thuốc Lào

Tư vấn net dạo
Tất cả các PM chuyển sang CSMBoot đều được nhận quà bác nhé! Kể cả PM dùng ổ cứng CCDP chuyển sang CSMBoot.
Nhưng phải được KTV đăng ký trên tool. Kể cả chương trình tặng CPM 500K tháng 1, 2, 3/2015 cũng phải có xác nhận của KTV bác ạ.
Nếu bác muốn nhận thưởng bây giờ thì bác chỉ cần gọi lên Cty báo cho KTV đến bảo trì và nhận bảo trì họ sẽ đăng ký cho bác.
Còn việc bác có cần gọi KTV đến hỗ trợ về sau hay không thì tùy bác ạ. Nếu bác gọi mà KTV hỗ trợ không tốt thì bác báo lại với tổng đài hoặc quản lý khu vực để bên em hoàn thiện hơn về dịch vụ với khách hàng.
Thân! (Hình ảnh trong tool của KTV bác à)
Xem file đính kèm: 1066
Em xin đính chính lại chút ạ!
Tất cả chương trình đều áp dụng cho PM chuyển sang CSMboot tại thời điểm chuyển bác nhé.
Nếu bác đã dùng được 1,2 tháng rồi e không chắc có được tham gia không đâu vì hệ thống tool KTV bên em sẽ báo là PM đã sử dụng từ trước và không được tham gia. Bọn em phải gọi lên trên nhờ restart nhưng không chắc đâu bác.

nguyenvanngochan

Năng động
Hi bác!
Như những gì em đã nói đó bác. Điều kiện chỉ cần bác sử dụng Phần mềm khác sang CSMBoot là được tham gia chương trình bác ạ.
Nhưng phải tham gia trong thời gian có chương trình và được KTV xác nhận là đúng PM có tham gia.
Hiện tại đang có chương trình tặng 500k Plus và mượn máy in nhiệt bác nhé.
Nếu bác tham gia hội nghị khách hàng sẽ nắm được rõ hơn!
Bác check giùm mình CSM ID : CSM527833 sử dung từ đầu tháng 12 tới này chưa có quà gì hết !

Thuốc Lào

Tư vấn net dạo
Lúc em cài đặt xong thì anh ktv đó đăng ký nhận quà cho em là 1tr + máy in nhiệt !
Uhm để em đợi cuối tháng này xem sao !
Thế là được rồi ạ.
PM e đăng ký cuối tháng 12 giờ vẫn chưa có vì vào dịp tết.
Bên Hà Nội Team cũng đã báo cho KTV để KTV báo với CPM là nhận muộn rồi.
Hình em gửi cũng có 1,2 PM tháng 12 chưa nhận được quà bác à.
Cảm ơn bác!

Mình đang dùng CSM 2.0 sp2, nhưng dạo gần đây thấy khách chơi CF đăng nhập vào rất chậm, có khi phải đóng ứng dụng mấy lần mới vào. Hôm bữa có thử tải Source mới từ CSM về nhưng tình trạng không thấy biến chuyển. Không biết là lỗi gì ? Do Server Games hay do hạ tầng máy của mình. Không biết chổ các Bác phòng NET khác có bị tình trạng trên không ? Nếu ai biết cách xử lý thì hướng dẫn giúp. Cảm ơn các Bác.

Đào mộ tí! Lúc trước mình cũng bị game Left for dead 2 load gần 5 phút mới vào chơi được, và mình đã khắc phục được bạn thử làm như sau: Mở "Super Os" và "Super Game" 1 máy, sau đó cho chạy cf và login bằng 1 tài khoản bất kì. Đóng Super Os và super game. Test lại sẽ thấy load nhanh hơn nhiều.

Cái cache game thì chả bít nó hoạt động thế nào @@.

Top Bottom