Có gì mới?

Thăm dò CSM + VHTT

chuminz1

Thành viên
Tình hình là bây giờ xài CSM mọi thứ đều bị VHTT giám sát hết từ giờ mở cửa đến giờ đóng lịch sử web ... em mới nhận được 1 cuộc đt nhắc nhở giờ chơi , quán e thì k có chơi khuya cở 10h là đóng cửa , mấy a nhắc nhở e mở cửa sớm ( bình thường tầm 6h mở cửa )
Em định hỏi ý kiến các anh , có cách nào khắc phục như chặn check data từ CSM hay phải tẩy chay CSM xài 1 phần mềm khác đây , chứ đóng cửa vào lúc 10h đêm thì còn làm được chứ chứ bắt 8h mới cho mở cửa ko biết phải sống ra sao ? Nghề NET đã khổ chỉ đủ miếng ăn bây h anh CSM làm khổ thêm nữa :(

Phù Du Kiếp

Guest
Quy định thế nào thì chấp hành thế đấy!.Ko riêng CSM,cả G+ cũng vậy

chodompn

Thành viên
Sáng mở cửa ai biểu bác mở máy tính tiền làm gì ,cho nó tự đăng nhập admin chờ 8h mở máy tính tiền lên có hiện thời gian sử dụng rồi tính tiền cho nó cộng vô phí dịch vụ hoặc cấn trừ hội viên

techchuan

Thành viên
tới 22h chỉnh dns lộn xộn không cho máy tính tiền ra net. như vậy được k ta?

sharpe

Thành viên
Rồi khi có ra net nó cũng sẽ lấy được thông tin mà

LHV Net

Thành viên
Không tài nào trốn được hết. GCAFE cũng vậy. CSM cũng vậy. Một khi cái khu vực đó quản lý thông qua WEB thì chỉ có chung chi tiền. Ai dám nói là ADMIN không sao. Sai hoàn toàn nhé. CSM CLIENT có phần trao đổi thông tin liên tục lên máy chủ VNG .
Lần sau nó gọi thì mời ly caffe ùi chung chi làm kèo với nó thôi. Cả việc dùng tools xóa chỉ bớt một phần lỗi + đối phó những khu vực VHTT chưa sử dụng web quản lý

bacninh4

Năng động
tôi chẳng hiểu các bác cứ bám thằng CSM BILL làm ji , ai ép các bác phải dùng nó ? Liên tục kêu than vì nó , từ ngày làm net (11 năm ) tôi ko dùng nó 1 ngày nào - có ai bảo ji , có làm sao đâu . Dùng cái handycafe vừa nhẹ , lên nhanh , ko qc , ko bị kiểm soát , cũng tiếng việt đàng hoàng ,giao diện đẹp . ai muốn nhieuf tính năng hơn thì dùng cái pandacafe ấy ( cũng việt hóa được ) - CSM cứ phải gọi nó là cụ .
Bảo là sở hay bộ VHTT bắt phải dùng CSM hay Gcafe ah ? Hão huyền - bảo thằng kiểm tra giở luật xử phạt ra xem có điều luật nào bắt phải dùng CSM ko ?

hoailinhvn

Thành viên
bác muốn trốn khỏi sự giám sát của VHTT thì áp dụng cách của em nè.
sau 22h đến 8h sáng, em dùng OneNet để tính tiền khách,
trong khung giờ em cho dùng CSM.
áp dụng cho net cỏ, phòng máy ko dùng hội viên, hoặc dùng HV phải thông báo cho khách là trong khung giờ nào được dùng HV nhé

hoailinhvn

Thành viên
tôi chẳng hiểu các bác cứ bám thằng CSM BILL làm ji , ai ép các bác phải dùng nó ? Liên tục kêu than vì nó , từ ngày làm net (11 năm ) tôi ko dùng nó 1 ngày nào - có ai bảo ji , có làm sao đâu . Dùng cái handycafe vừa nhẹ , lên nhanh , ko qc , ko bị kiểm soát , cũng tiếng việt đàng hoàng ,giao diện đẹp . ai muốn nhieuf tính năng hơn thì dùng cái pandacafe ấy ( cũng việt hóa được ) - CSM cứ phải gọi nó là cụ .
Bảo là sở hay bộ VHTT bắt phải dùng CSM hay Gcafe ah ? Hão huyền - bảo thằng kiểm tra giở luật xử phạt ra xem có điều luật nào bắt phải dùng CSM ko ?
bác quá cứng, cứng = chết

vanminh

Thành viên
bác muốn trốn khỏi sự giám sát của VHTT thì áp dụng cách của em nè.
sau 22h đến 8h sáng, em dùng OneNet để tính tiền khách,
trong khung giờ em cho dùng CSM.
áp dụng cho net cỏ, phòng máy ko dùng hội viên, hoặc dùng HV phải thông báo cho khách là trong khung giờ nào được dùng HV nhé
dùng cách trên cực quá nhỉ, thay bằng đó, đứa nào muốn chơi từ 22h-8h = 10 tiếng x 4000 = 40.000 rồi tắt máy đi ngủ khỏe hơn không?

Top Bottom