Có gì mới?

Hỏi CSM click không cập nhật được game

Đinh Cao

Thành viên mới
Chào các anh chị trên forum.
Tình hình là phòng nét của em mấy ngày hôm nay không biết bị làm sao mà khi chơi Liên Minh Huyền Thoại toàn phải bắt cập nhật ạ.Em có cập nhật trên CSM Click rồi nhưng mà khi các máy trạm choi LOL thì đều bắt cập nhật lại ạ.Em thì mới mua lại cái quán nét này lên cũng không có kinh nghiệm lắm,không biết có anh,chị nào giúp em giải quyết vấn đề này không ạ.

Lần sau post đúng box.Cảnh cáo lần 1.

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
CSM click nghe đâu dừng hỗ trợ rồi. Nếu dùng bootrom Icafe (gcafe) thì từ máy tính tiền remote desktop vô máy chủ mà nâng cấp thủ công, xóa luôn click cho lành.
Nếu CSM VIP thì cứ alo cho họ.

Đinh Cao

Thành viên mới
Dạ .Hèn chi em gọi bên CSM mà không có ai hỗ trợ.
Em cũng vô remote desktop nâng cấp thủ công rồi mà vẫn không được ạ.Em toàn phải bảo khách vô thư mực chứa LOL mới vào được game ạ.

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Dạ .Hèn chi em gọi bên CSM mà không có ai hỗ trợ.
Em cũng vô remote desktop nâng cấp thủ công rồi mà vẫn không được ạ.Em toàn phải bảo khách vô thư mực chứa LOL mới vào được game ạ.
Nhờ 1 ông nào đó rành họ làm cho, vì khối lượng công việc không ít, nói ra dài mà chưa chắc làm theo được.

Đinh Cao

Thành viên mới
Nhờ 1 ông nào đó rành họ làm cho, vì khối lượng công việc không ít, nói ra dài mà chưa chắc làm theo được.
Dạ tại em mua lại quán của người ta,dàn máy thì cũng lâu rồi.Hỏi cái người chủ cũ thì họ cũng chỉ bảo gọi lên CSM để họ hỗ trợ.Ngày mới sang lại quán thấy máy chạy vẫn ok,sau mấy tuần thì một số máy bắt đầu gặp trục trặc.Đến mấy ngày hôm nay thì nó lại bị thế này(mà lại bị toàn bộ mấy luôn),nên em cũng không biết làm sao.
Anh có thể bớt chút thời gian chỉ em khắc phục được không ạ.Cảm ơn anh.

csmclick vẫn cập nhật được bình thường, chỉ là garena plus nay đã chuẩn bị chuyển sang xài garena pc rồi

leminhdhsp

Thành viên
Chào các anh chị trên forum.
Tình hình là phòng nét của em mấy ngày hôm nay không biết bị làm sao mà khi chơi Liên Minh Huyền Thoại toàn phải bắt cập nhật ạ.Em có cập nhật trên CSM Click rồi nhưng mà khi các máy trạm choi LOL thì đều bắt cập nhật lại ạ.Em thì mới mua lại cái quán nét này lên cũng không có kinh nghiệm lắm,không biết có anh,chị nào giúp em giải quyết vấn đề này không ạ.

Lần sau post đúng box.Cảnh cáo lần 1.
Lên CSM Vip mới cập nhật được bác à.

mình nhớ chuphongnet có icloud games sever cho anh em cập nhật games rồi mà ta dạo này thấy vụ đó im re, nếu csmclick ko cho cập nhật nữa thì sao ace ta ko qua cái đó, + thêm cái menu offline của bác nào trên forum nữa là đủ bộ rồi

Top Bottom