Có gì mới?

Csm billing em thay ổ cứng thành thế này ạ

monhlinhlx

Thành viên

HDD lỗi em thay ổ khác, tưởng dễ ăn như mấy lần trước ai dè. Hên mai còn thứ 6, ngày nghĩ chắc khóc luôn quá.

Chỉnh sửa cuối:

monhlinhlx

Thành viên
chuyển qua gcafe+ thui bạn ơi, mình cũng đang chuyển dần qua gcafe + đây, giờ csmbilling không cho free nữa mình dùng dễ bị hành lắm.
Anh em nói không tin, hỗ trợ thì toàn thông báo , gọi điện thì bận, bắt anh em mình dùng vip mới hỗ trợ thôi..

romeo625

Thành viên
Anh em nói không tin, hỗ trợ thì toàn thông báo , gọi điện thì bận, bắt anh em mình dùng vip mới hỗ trợ thôi..
csm giờ làm ăn chán lắm bạn, giờ họ làm khó mình cái tính tiền luôn, ,mình gắng bó với csm cũng lâu giờ đành bỏ wa cái tính tiền khác thui, giờ dùng của họ bị hành lúc nào cũng ko bít

monhlinhlx

Thành viên
csm giờ làm ăn chán lắm bạn, giờ họ làm khó mình cái tính tiền luôn, ,mình gắng bó với csm cũng lâu giờ đành bỏ wa cái tính tiền khác thui, giờ dùng của họ bị hành lúc nào cũng ko bít
Tính tiền củng làm khó, cạn kiệt đường sống anh em mình rồi..

nhloi33

Thành viên
Tui đang dùng csm vip... mới đổi máy tính tiền.. bị y zị.. mà đăng nhập chổ csm vip thì cũng ko được

pmquynhchi

Thành viên
mình cũng vừa bị tình trạng thay ổ cứng bắt đăng ký này và cài tính tiền gcafe plus chạy trên csmboot để tính tiền tạm đây. ko biết trên này có ai xài kiểu này chưa ạ ? ko biết lâu dài có lổi gì không ? cho mình chút ý kiến với ạ. xin cảm ơn

neski

zero.theworkpc.com
mình cũng vừa cài tính tiền gcafe plus chạy trên csmboot để tính tiền tạm đây.? ko biết lâu dài có lổi gì không ?
Bác đừng coi Bootroom cao siêu quá. Cả một hệ thống được tách ra làm rất rất nhiều phần nhỏ, có thể chạy riêng lẻ không ảnh hưởng gì hết - Đâu cứ nhất thiết phải đồng bộ. Trong đó CSM boot và CSM Billing cũng vậy. CSM boot chủ yếu dùng để ánh xạ ổ cứng, CSM billing để tính tiền >> Giờ ta thay CSM Billing bằng Gcafe' Plus thực ra nó cũng như nhau cả (Đều chỉ để tính tiền thui) >> Kết luận: Thoải mái đi :)

leminhdhsp

Thành viên
Bác đừng coi Bootroom cao siêu quá. Cả một hệ thống được tách ra làm rất rất nhiều phần nhỏ, có thể chạy riêng lẻ không ảnh hưởng gì hết - Đâu cứ nhất thiết phải đồng bộ. Trong đó CSM boot và CSM Billing cũng vậy. CSM boot chủ yếu dùng để ánh xạ ổ cứng, CSM billing để tính tiền >> Giờ ta thay CSM Billing bằng Gcafe' Plus thực ra nó cũng như nhau cả (Đều chỉ để tính tiền thui) >> Kết luận: Thoải mái đi :)
Khổ nổi là thằng sở bắt buộc cài tính tiền CSM, đã ký giấy tờ rồi.

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Khổ nổi là thằng sở bắt buộc cài tính tiền CSM, đã ký giấy tờ rồi.
Hổng có điều luật nào bắt buộc phải dùng "CSM",.Hiện nay VN có 2 phần mềm quản lý phòng Net được công nhận đủ điều kiện là : Csm và Gcafé :)

pmquynhchi

Thành viên
cảm ơn neski nhé. hình như PMTT gcafe plus miễn phí không cần đk phải ko ? bữa hổm nhớ đọc được 1 bài của bác nào trên 4rum này nói là xài 1 thời gian thì bắt đk ko biết phải vậy ko ?

dudinh2001

Thành viên
Chủ Top xem lại phần dk có sdt cho chính xác, VNG sẽ nhắn tin mã OTP kích hoạt csm bill

Top Bottom