Có gì mới?

Thông báo CSM Billing 5.6.2 - Phiên bản nâng cấp mới (có đính kèm hình ảnh)

CSM Tin Tức 01

Tin Tức CSM
Chào tất cả các bạn,

Trong thời gian qua chúng tôi có nhận được khá nhiều bài viết của các bạn báo lỗi cũng như bài viết góp ý cho sản phẩm. Vì thế, chúng tôi cập nhật phiên bảnCSM Billing 5.6.2 nhằm cải thiện sản phẩm thân thiện hơn đối với người dùng.

Các bạn có thể download phần mềm theo link bên dưới:
- CSM Server 5.6.2 downloadtại đây
- CSM Client 5.6.2 downloadtại đây

Các thay đổi trong phiên bản CSM 5.6.2 như sau:

+ Cho Hội viên (đang Online) mượn tiền bằng cách: right click trên CSM Server > tab Máy trạm

+ Làm gọn menu popup trên tab Máy trạm (remove các Item bị disable)

+ In thêm phần tên máy trong hóa đơn dịch vụ qua thao tác chấp nhận,thanh toán,cấn trừ đối với các dịch vụ yêu cầu

+ Cửa sổ "Thông tin quảng cáo phòng máy" có thêm nút đóng (X)

+ Chống hack giờ chơi tại máy trạm: Gamer dùng tool để Enable các điều khiển trên cửa sổ CSM Client cũng như can thiệp memory để tăng thời gian còn lại.

+ CSMBilling Server load lên nhanh hơn: Nâng cấp phiển bản 5.6.2 load nhanh hơn

+ Sửa một số lỗi của phiên bản CSMBilling 5.6.1: Ngưng sử dụng, Thông tin quảng cáo

Hãy trải nghiệm cùng CSM Billing 5.6.2 ngay nhé.

Chúc các bạn kinh doanh luôn luôn phát triển.

jonnypham

Thành viên
Cho mình hỏi về phần làm gọn thanh Menu, cái đó là do chủ phòng NET tùy chọn hay là mặc định vậy ? Vì phòng mình không chơi Hội viên mà chơi trả sau. Cảm ơn

lbc

Thành viên
ai lên chưa...review đi, e ngán chuột bạch lắm rồi :D

Phù Du Kiếp

Guest
Có dòng đó mà bác..xem hình nhé
Còn ko thì cứ click đúp là mở máy mà :))

Attachments

162,6 KB · Đã xem: 361
Có sửa bởi điều hành viên:

Phù Du Kiếp

Guest
Nhưng cái hình trước Bác up thì không thấy có. Mà hình này có dòng đó nhưng không có dòng tính tiền. Chẳng lẽ double click để tính tiền hả ?
oh! cái dòng đó chỉ hiện ra khi máy sẵng sàng! chứ máy đang xài sao có,mà cứ click đúp là dc,đâu cần right click chi nè .hihi :D

ntvkt16

Thành viên
dấu X tắt thông báo bị mất khi bảng thông báo có nội dung nhiều xuất hiện thanh cuộn

huutinhbt

Năng động
đang gặp 1 trường hợp chưa xác định là lỗi ko đang theo dõi nó như sao:khách đang chơi hết tiền khoảng 2p sao thằng khác vào đăng nhập chơi tiếp(mình chỉnh sao 5p ko ai đăng nhập hoặc ko ai chơi thì máy tính tắt)nhưng nó vào dc tầm 1p thì máy tự tắt,lúc trước khi tắt thì hiện tài khoản thằng đăng nhập sau.

Phù Du Kiếp

Guest
đang gặp 1 trường hợp chưa xác định là lỗi ko đang theo dõi nó như sao:khách đang chơi hết tiền khoảng 2p sao thằng khác vào đăng nhập chơi tiếp(mình chỉnh sao 5p ko ai đăng nhập hoặc ko ai chơi thì máy tính tắt)nhưng nó vào dc tầm 1p thì máy tự tắt,lúc trước khi tắt thì hiện tài khoản thằng đăng nhập sau.
Em ko bị như anh! em cũng để ko dùng 2' tắt,mà có khách login vẫn ok..Anh xem lại,hoặc anh remove cái client của anh,cài lại xem nhé.Update flash 19 luôn anh nhé!

Top Bottom