Có gì mới?

Hỏi CSM 8giờ không xóa được nhật kí CSM 5.6 anh em giúp đỡ

trongnguen2108

Năng động
Như tiêu đề vừa nâng cấp lên bản CSM 5.6 nhưng phần mềm xóa nhật kí csm8 giờ kết nối được với dử liệu MySQL nhìn thấy các trang web hoặc nhật kí ngoài giờ.Nhưng không thể xóa được.
Ae có phần mềm nào hay hơn hoặc có cách nào fix được chỉ cho em với.

nambuoi

Thành viên
Mấy Bác vào: Công cụ > An Toàn dữ liệu > Bảo vệ dữ liệu > bỏ check "Không cho phép can thiệp cơ sở dữ liệu từ bên ngoài CSM" > OK

trada_wifi

Thành viên
Như tiêu đề vừa nâng cấp lên bản CSM 5.6 nhưng phần mềm xóa nhật kí csm8 giờ kết nối được với dử liệu MySQL nhìn thấy các trang web hoặc nhật kí ngoài giờ.Nhưng không thể xóa được.

- Được AE trên diễn đàn gợi ý. Mạn phép chia sẻ cho AE chưa biết :D

Untitled1.png Untitled2.png

thanhtrieu1206

Năng động
định trả lời mà có người trả lời rồi thì thui

thanhtuan0510

Thành viên
hình như bản 5.6.0 chưa có phần an toàn dữ liệu phải k vậy?

baohavan

Thành viên mới
chức năng này trong bản release 5.6.1 mới có nhe bạn

csmsupport02

Guest

Chào bạn,

CSM 5.6 ra mắt tính năng "An toàn dữ liệu" để bảo vệ dữ liệu của phòng máy bạn khỏi những tool ngoài can thiệp vào. Nếu bạn không sử dụng tính năng này thì có thể bỏ check nó ở đây.

jonnypham

Thành viên
Chào bạn,

CSM 5.6 ra mắt tính năng "An toàn dữ liệu" để bảo vệ dữ liệu của phòng máy bạn khỏi những tool ngoài can thiệp vào. Nếu bạn không sử dụng tính năng này thì có thể bỏ check nó ở đây.

Bác OS ơi, cái CSM Billing 5.6.1 sao nó bị delay khi mở máy trạm vậy ? Trong khi bản 5.5.1 thì mượt mà quá. Có gì không tương thích hay chưa hoàn chỉnh vậy Bác ?

xuantu3189

Thành viên
chào các bác, em có dùng tool CSM8H cho CSM 5.6.1 , em thấy nó vẫn xóa lịch sử web từ 22h đến 8h sáng, mặc dù ko bỏ check mục an toàn dữ liệu.
Cũng rất mong CSM tích hợp thêm cái xóa nhật ký giao dịch với nhật ký hệ thống trong cái khung thời gian 22h - 8h mà ko ảnh hưởng đến doanh thu thì tốt quá

ngodany

Thành viên
Địa điểm
An Phú
chào các bác, em có dùng tool CSM8H cho CSM 5.6.1 , em thấy nó vẫn xóa lịch sử web từ 22h đến 8h sáng, mặc dù ko bỏ check mục an toàn dữ liệu.
Cũng rất mong CSM tích hợp thêm cái xóa nhật ký giao dịch với nhật ký hệ thống trong cái khung thời gian 22h - 8h mà ko ảnh hưởng đến doanh thu thì tốt quá
Nếu được như bạn nói thì CSM không đạt chuẩn và không hợp pháp.

Chỉnh sửa cuối:

csmsupport02

Guest
Bác OS ơi, cái CSM Billing 5.6.1 sao nó bị delay khi mở máy trạm vậy ? Trong khi bản 5.5.1 thì mượt mà quá. Có gì không tương thích hay chưa hoàn chỉnh vậy Bác ?

Chào bạn,

Sau khi cài CSM 5.6 máy trạm bị lag bạn thử gửi yêu cầu hỗ trợ trên CSM Server chúng tôi sẽ kiểm tra cho bạn thử nhé.

Chào bạn,

Mình xin giải thích với bạn vấn đề này luôn ạ, CSM không cho phép xóa thời gian trong khung giờ như bạn đề xuất được vì theo quy định không cho phép làm như vậy.

Thân!

baohavan

Thành viên mới
có thể là bác đang dùng bản 5.6.0 chứ không phải 5.6.1

xuantu3189

Thành viên
có thể là bác đang dùng bản 5.6.0 chứ không phải 5.6.1
Chào bác em đang dùng bản 5.6.1 mới nhất nhé, em show hàng luôn cho bác xem

đây nữa bác ơi

netnguyenhung

Thành viên
Mình củng là bản 5.6.1 đây nè đang bị lỗi (csm 5.6.1 bị lỗi chuyển máy nha các bác. các bác chú ý. khi chuyển máy qua máy khác h chơi bằng 0 y như mới mở máy.)
Ví dụ: máy 1 đang chơi 5000d chuyển qua mấy 2 có 1000d y như mới mở vấy vậy. mở mấy lúc 8h55 xem đồng hồ máy tính 10h54 mà có 200d à.

thanhtrieu1206

Năng động
có ai bị như mình không, mỗi lần xóa nhật ký bằng CSM 8H là không lưu nhật ký giao mà chỉ lưu nhật ký giao dịch của phần dịch vụ, hay bị lỗi máy chưa được thanh toán tiền khi mở máy

Top Bottom