Có gì mới?

Thăm dò Code hệ Thống Quản Lý CSM Trên WEB

• Thread starter Phù Du Kiếp
  • Bắt đầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Phù Du Kiếp

Guest
*Update file csmpro.php <== các Bác chép vào đè lên file cũ cho ai không thích cái code cũ,nhớ mở ra điền lại thông tin kết nối SQL

thanhtuan0510

Thành viên
cái này có 1 clip hướng dẫn thì dễ cho mấy người gà như e thì hay biết mấy

thanhtuan0510

Thành viên
phần thanh toán khách vãng lai nó chỉ hiện tiền k hiện tên máy, 1 số HV chỉ hiện tiền, e đã làm giống hướng dẫn thêm phần tên vẫn k thấy hiện

Phù Du Kiếp

Guest
phần thanh toán khách vãng lai nó chỉ hiện tiền k hiện tên máy, 1 số HV chỉ hiện tiền, e đã làm giống hướng dẫn thêm phần tên vẫn k thấy hiện
Chào bạn! Lần sau có upload hình ảnh,vui lòng dùng chức năng úp hình của bài viết.Tuyệt đối không uplload trong chatbox rồi lấy link vào đây.
Nếu bạn rãnh,bạn có thể PM mình để kiểm tra lỗi,quả thật chưa ai bị lỗi này!

Phù Du Kiếp

Guest
CẬP NHẬT PHIÊN BẢN MỚI! ĐÂY LÀ BẢN CUỐI CÙNG

thanh1984

Năng động
Địa điểm
Khánh Bình An Phú An Giang
bản cuối cùng này quá tuyệt,chưa thấy gì để thắc mắc, csmpro đã vừa ý mình rồi,cái trước ko vừa ý mấy, anh Thuận ơi giúp mình cái này mới cài win lại notepat++ thiếu gì xin giúpsai fon.png

Phù Du Kiếp

Guest
bản cuối cùng này quá tuyệt,chưa thấy gì để thắc mắc, csmpro đã vừa ý mình rồi,cái trước ko vừa ý mấy, anh Thuận ơi giúp mình cái này mới cài win lại notepat++ thiếu gì xin giúpXem file đính kèm: 3593
Mình mã hóa tránh các bạn chọt ngoáy làm lỗi,chứ Notepad++ ko bị gì,hiện tại csmpro lấy danh sách URL sạch = tệp url.txt

Phù Du Kiếp

Guest
Update file csmpro.php nhanh tay.Phát hiện có 1 lỗi nhỏ,download về đè vào file cũ

Attachments

• csmpro.zip
    2,7 KB · Đã xem: 53

thanhtuan0510

Thành viên
e thử mở web :-t ở máy trạm rùi nhấn vào csmpro nhưng nó k xóa, để tải bản csmpro mới về test lại

Phù Du Kiếp

Guest
Anh em lưu ý! ko nên quá phụ thuộc vào code.Cái gì cũng có cái giới hạn.
Chúc anh em vui và ăn hành ngon miệng

thanhtuan0510

Thành viên
csmpro đổi dc vào khung giờ quy định từ 8h đến 22h nhưng các web dc mở ngoài tgian đó vẫn k dc xóa, web :-t cũng k xóa dc. Bản cũ vẫn xài csmpro ok.

Phù Du Kiếp

Guest
o_O sao ko chứ?... Nếu cảm thấy bản nào OK thì cứ xài

netgiabaoayp

Thành viên
chủ thớt ơi cho e hỏi ... sao bên e ko hiện tên hội viên vậy ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom