Có gì mới?

Hỏi Có nên gộp điểm khởi động vào ảnh gốc không các bác?

sinbad_bx

Thành viên
Làm cách nào để xóa các điểm ảnh không cần thiết vậy, mình có nhiều điểm ảnh phục hồi nhưng chỉ cho phép xóa điểm ảnh phục hồi gần nhất còn các điểm ảnh cũ khác thì không xóa được. Cảm ơn!

hoangmda

Năng động
Khuyến cáo đừng nên gộp, ông nào muốn gộp nên lưu image trước đề phòng thảm họa. Nên xóa các điểm ảnh không cần thiết là được.
Trong i9 làm sao xóa được điểm ảnh cũ vậy anh. Chọn điểm anh nhấn delete mà ko được :(

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Trong i9 làm sao xóa được điểm ảnh cũ vậy anh. Chọn điểm anh nhấn delete mà ko được :(
Icafe9 kg xóa điểm ảnh được, tại xem mấy lần kg thấy, anh em nào xóa được thì hướng dẫn anh em. Với icafe9 gộp điểm ảnh rất tốt - Kg bao giờ bị lỗi.

netmetro

Guest
Mình xài CSMboot sau nhiều lần sửa lỗi, kết quả là mình đã có rất nhiều điểm khởi động trong ảnh đĩa, vậy mình có nên gộp vào ảnh gốc không các bác? Và nếu gộp thì có xảy ra lỗi gì không? Bác nào trải qua rồi xin cho mình ý kiến nhé. Cảm ơn các bác.
Gộp

vodanhpro

Năng động
Mình xài CSMboot sau nhiều lần sửa lỗi, kết quả là mình đã có rất nhiều điểm khởi động trong ảnh đĩa, vậy mình có nên gộp vào ảnh gốc không các bác? Và nếu gộp thì có xảy ra lỗi gì không? Bác nào trải qua rồi xin cho mình ý kiến nhé. Cảm ơn các bác.
Cứ gộp bình thường nhé : Trước khi gộp cứ test 1-2 ngày xem có ăn hành gì không đã rồi mới gộp cho chắc ăn. Nếu mà để lâu có rất nhiều điểm ảnh thì thời gian gộp sẽ rất lâu tùy theo cấu hình máy hoặc tốc độ ổ cứng .
Em là 1 người luôn luôn thích gon gàng sạch sẽ nên không bao giờ cho quá 2 điểm ảnh nên khẳng định 100% gộp sẽ không lỗi ^^. Yên tâm đi
Còn ai nói gộp bị lỗi hay ăn hành gì đó là không có căn cứ . Nguyên nhân chắc do thấy gộp lâu quá chờ sốt ruột bấm linh tinh khiên gây treo + lỗi
Kinh nghiệm gộp của em : Khi không còn khách chơi + tắt hết ứng dụng chạy ngầm + diệt virus trên máy tính tiền để giảm bớt xung đột hoặc tài nguyên của máy . Trong khi gộp không được bấm hay làm gì cả cứ để máy đó đợi khi nào nó báo thành công là OK

hoangmda

Năng động
Untitled.png làm thế nào để gộp dãy điểm ảnh này các bác chỉ em với

Top Bottom